Thảo luận Hướng dẫn kiếm thẻ điện thoại và nhiều hơn nữa cho những máy dùng IOS 8 trở lên!

Thảo luận trong 'Hỏi Đáp & Chia Sẻ Kinh Nghiệm' bắt đầu bởi minhiep, 24 Tháng ba 2015.

1. minhiep Thành viên

Hôm nay mình sẽ giới thiệu cho các bạn cách kiếm thẻ điện thoại cụ thể là tích điểm đổi thẻ điện thoại, hình thức chắc không mới nhưng ứng dụng này chắc có lẽ cũng mới với nhiều bạn.
    Mình xin giới thiệu cho các bạn ứng dụng: Shoppie
    Bước 1: Các bạn lên appstore tìm Shoppie và sẽ hiện ra dư thế nầy sau đó các bạn tải về:

Bước 2: Kết bạn với mình - cũng khá quan trọng để lát nữa xác nhận để các bạn nhận 500 điểm Pie tìm trên facebook tên mình nha Nguyễn Minh Hiệp

Bước 3: các bạn vào ứng dụng Shoppie đã tải về ở trên, lúc mới vào sẽ có giao diện thế này, khá đẹp mắt http://cydia.vn.com/images/smilies/yahoo/4.gif

Bước 4: Sau đó các bạn đăng nhập bằng tài khoản facebook của các bạn và xác nhận theo hướng dẫn

Bước 5: Bước này họ app sẽ hỏi ai là người giới thiệu, các bạn có thể nhập tên của mình như dưới đây nếu các bạn cảm thấy bài viết của mình có ích, cả bạn và mình đều sẽ được tặng điểm Pie. Mình cảm ơn!

Đó các bạn được cộng 500 điểm Pie và sau đó cộng thêm 950 điểm Pie chắc là họ cho mem mới!

Đây là tổng số điểm mà bạn có được, tại đây nó có 5 phần nhỏ là Check-in, Scan, Mua, Video và BST đều là các phần giúp bạn kiếm thêm điểm Pie.

Tại phần Check-in app sẽ hướng dẫn các bạn, mình cũng chưa thử nhưng có lẽ nó sẽ là check in các quán caffee và được điểm.

Tại phần Scan sẽ là mình phải scan các mã QR code ở các sản phẩm ở cửa hàng mình cần đến, bạn nào có điều kiện qua can thử xem http://cydia.vn.com/images/smilies/yahoo/4.gif

Sang phần mua thì mình thấy trắng trơn ko thấy gì cả, next luôn sang Video sẽ là các bạn xem các video quảng cáo và sẽ được điểm.

Và phần cuối cùng là BTS - Bộ Sưu Tập chỉ là xem vài cái ảnh và được điểm thôi.

Các bạn vào mục đổi Pie khi vuốt từ trái sang phải sẽ thấy phần đổi thẻ điện thoại và một số thẻ xem phim và ưu đãi khác.

Mình đổi thử 1 thẻ Viettel 10K thoai vì mình ms có 1000 điểm Pie thôi.

Oke vậy là sẽ xử lý trong 24h nữa.

Các bạn vào phần lịch sử đổi Pie để xem trạng thái thế nào.

Đã xong đại khái đến đây các bạn đã biết cách kiếm điểm Pie và đổi điểm để lấy thẻ điện thoại, các bạn có thể kiếm nhiều hơn bằng cách giới thiệu bạn bè giống như các mình làm ở trên.
    Mọi thắc mắc các bạn comment ở dưới để chúng ta cùng trao đổi. Cảm ơn các bạn đã đọc bài viết.