iOnline 3.2.2 Apk Cho Android - Sự Kiện Chào Hè Vui Cùng Khui Bphone

Thảo luận trong 'Android: Trò Chơi' bắt đầu bởi thanhdaiks, 26 Tháng sáu 2015.

1. thanhdaiks Thành viên

Cập nhật mới nhất đến cho các bạn sự kiện chào hè 2015 iOnline 3.2.2 Apk Cho Android với phần thưởng BPHONE 64 GB cực khủng mà lần này mình đả cập nhật đến cho các bạn nhanh tay tải ngay iOnline 3.2.2 về máy để cùng khui Bphone cực khủng cùng hàng triệu giải thưởng khác đến với các game thủ chúng ta tham gia trải nghiệm bản mới nhất để cùng rinh về cho mình những phần thưởng mà trong bản cập nhật lân này
    Mình đả mang lại cho các bạn một mùa sự kiện cực kỳ hấp dẫn iOnline 3.2.2 Apk Cho Android miễn phí mà lần này nhiệm vụ của bạn là chơi iOnline 3.2.2 – chiến thắng hoặc nạp GOLD để nhận chữ cái ghép thành công các từ khóa đó. Chỉ cần ghép chính từ khóa, bạn sẽ chắc chắn được quà, đặc biệt, nếu ghép thành công sớm nhất bộ từ khóa bạn sẽ sở hữu ngay Bphone trị giá 14 triệu đồng.
    Mỗi tuần trong 3 tuần sự kiện, iOnline sẽ đưa ra các từ khóa tương ứng với giải thưởng nhất định.

Tuần 1: Từ 12/6/2015 – 19/6/015 (8 ngày): Bộ từ khóa I-O-N-L-I-N-E: Giải Nhất: Lumia 430

Tuần 2: Từ 20/6/2015 – 27/6/015 (8 ngày): Bộ từ khóa K-H-U-I B-P-H-O-N-E: Giải Nhất: Lumia 430

Tuần 3: Từ 28/6/2015 – 6/7/015 (9 ngày): Bộ từ khóa C-H-A-O H-E V-U-I K-H-U-I B-P-H-O-N-E K-H-U-N-G: Giải Nhất: Lumia 430, Đặc biệt: Bphone 64 Gb

+Nguồn: http://gameaz.net/tai-ionline-322.html