Xin giúp ios 4

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi vic0809, 5 Tháng bảy 2010.

1. vic0809 Thành viên

2. tblove

tblove Thành viên

Được Like:
    13
    nếu bác lưu shsh thì đưa về vô tư còn chưa lưu chờ đén ngày thui bạn ah. theo mình nghĩ là vậy tại mình củng dính 2 cây
  3. ngoctamanh08

ngoctamanh08 Thành viên

Được Like:
    20
    Bạn có lưu shsh của FW nào chưa
    Nếu lưu shsh của FW nào thì restore được về FW đó
  4. vic0809

vic0809 Thành viên

Được Like:
    8
    Nếu mình luu SHSH ở 4.0 ngay tại lúc nì thì mình có thể restore bằng custom firmware của 4.0 và jailkbreak = pwnd dc ko? Xin các bác cho mình ý kiến
  5. ngoctamanh08

ngoctamanh08 Thành viên

Được Like:
    20
    Nếu bạn đáp ứng đủ điều kiện như bác thieu.bocap nói dưới đây thì bạn thử xem sao nhé
  6. tunglinh_mobile

tunglinh_mobile Thành viên

Được Like:
    7
    Bạn đã lên 4.0 gốc rồi thì làm sao mà chạy lại custom dù là đã có shsh 4.0 ********? Trước khi bạn chạy lên 4.0 gốc,bạn muốn chạy lên 4.0 custom thì máy bạn có đủ điều kiện để chạy bản custom ko?****? Mà nếu có chạy được bản custom thì jailkbreak để làm gì?************??Bản custom nhúng sẵn hết rồi mà,chỉ active mà xài thôi.Có lẽ bác chủ thớt chưa hiểu rõ vấn đề rồi.Giải pháp cuối cùng đối với trường hợp của bạn là "Đợi Chờ Là Hạnh Phúc" \:D/
  7. kiatisak

kiatisak Thành viên

Được Like:
    3
    Mấy anh cho em hỏi, em up lên Ios 4.0 nhưng sao trong mục Orther nó báo em đã sử dụng 204.5 mb, mặc dù em chưa cài nhạc hay bất cứ cái gì hết. Làm cách nào để xóa cho được vậy mấy anh?
  8. nhat1111

nhat1111 Thành viên

Được Like:
    0
    bạn xem topic này đi bạn:http://gsm.vn/threads/206087-iphone-3gs-ios-4-0-bb-05-13-04-da-JB-duoc-co-Cydia-de-unlock