Xin giúp Ipad 1st Gen chạy 4.3.2(8h7)

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi ngageboy, 5 Tháng hai 2013.

1. ngageboy Thành viên

các bác làm ơn giải đáp giúp em vấn đề này với ( em cũng rất gà a[SIZE=-1]h[SIZE=-1]), [SIZE=-1]t[SIZE=-1]ìn[/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][SIZE=-1]h [/SIZE][SIZE=-1]hìn[/SIZE][SIZE=-1]h là [/SIZE][SIZE=-1]hiện nay [SIZE=-1]mìn[/SIZE][/SIZE][SIZE=-1]h đang dùng Ipad 1st Gen và c[/SIZE][SIZE=-1]h[SIZE=-1]ạy trên nền [SIZE=-1]iOS 4.3.2 (vâng đ[SIZE=-1]ã rất cũ kỹ rồi ạ[SIZE=-1]). Do jailbreak từ rất lâu nên em cũng đã cài đặt n[/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][/SIZE][SIZE=-1]hiều apps and games các kiểu, [/SIZE][SIZE=-1]hiện nay em rất muốn nân[SIZE=-1]g cấp lên [SIZE=-1]iOS mới bây giờ là 6.1 t[/SIZE][/SIZE][/SIZE][SIZE=-1]hì ko [/SIZE][SIZE=-1]hiểu sao k[/SIZE][SIZE=-1]hi nâng cấp t[/SIZE][SIZE=-1]hì cac [SIZE=-1]apps của min[/SIZE][/SIZE][SIZE=-1]h truoc đây có bị mất ko a[/SIZE][SIZE=-1]j, và n[SIZE=-1]ếu bị mất t[/SIZE][/SIZE][SIZE=-1]hi co cac[/SIZE][SIZE=-1]h nao de giu lai [/SIZE][SIZE=-1]hay back[SIZE=-1]up ko cac bac. Xin cám ơn các bạn rất n[/SIZE][/SIZE][SIZE=-1]hieu.[/SIZE]