iPad Ipad 2 IOS 5.0 sẽ ra sao ?

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi tikluv, 7 Tháng mười hai 2011.

1. tikluv Thành viên

ACE nào xài Ipad 2 (4.3.5 ; 5.0) chắc cũng hiểu được cảm giác chờ đợi :)|.Đúng là Ipad 2 mà không Jailbreak giống như đồ vứt đi . Nếu không có Cydia cũng là 1 điều gì đó thiệt thòi cho Ace chúng ta . Những App được bán trên Store không phải là rẻ so với Ace tụi mình . Và thế nên mọi người vẫn hy vọng vào Dev-Team mòn mỏi . Mình viết bài này và Ace nào cảm thấy bức xúc hay chán nãn thì vào comment Ace chúng ta cùng chia sẽ . Không biết tương lai Ipad 2 sẽ đi về đâu ...! ~X(
    tezuka85 thích bài này.
  2. tiennd67

tiennd67 Thành viên

Được Like:
    0
    Mình vừa xem bài JailBreak iOS 5 cho iPad 1, không biết bạn đã làm cho iPad 2 chưa? Nhìn thấy mọi người cài phần mềm thoải mái mà mình thấy tội quá. Dùng iPad mà chỉ lướt web, check mail và chơi games thôi cũng thấy buồn thật.
  3. tikluv

tikluv Thành viên

Được Like:
    1
    Hiện tại thì theo mình biết chưa có tool jailbreak , cài game thì phải ra tiệm nếu không thì cài game ở nhà cũng được các Ace có hướng dẫn bên trang tinhte đó mà mình thấy phức tạp quá ... Chỉ bùn là 1 số game không hack được Purchase thôi ... Cũng mong sẽ sớm có tool cho Ae mình nhờ...!
  4. tiennd67

tiennd67 Thành viên

Được Like:
    0