Iphone 3g 3.1.2,bb 05.11.07 cần giúp restore!!!

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi trai_sg, 24 Tháng ba 2010.

1. trai_sg Thành viên

tình hình là em đem ra tiệm nó up lên 3.1.2,bb 05.11.07 giờ hao pin quá,không làm gì cũng tuột Pin,em muốn restore lại,dùng blacksnow được không ạ???còn firmwave thì em lấy của GSM built có được không???hay cần lấy firmwave gốc và lấy ở đâu???http://www.gsm.vn/forum/main/showth...ivate-Unlock-FW-3.1-3.1.2-3G-3GS-(BB-05.11.07) bài này không có nói đến,mong các bác giúp em
  2. thieuhc

thieuhc Cydia Noob

Được Like:
    9,325
  3. iloveiphone3g

iloveiphone3g Ex-Mod

Được Like:
    1,195
    trai_sg thích bài này.
  4. trai_sg

trai_sg Thành viên

Được Like:
    0
    Cám ơn 2 anh,em đã unlock bang firmwave của bên handle,máy em bi mất wifi,nó mờ luôn không thể bấm vào được,cách nào khắc phục mấy anh(em đã rétore mấy lần vẫn vậy,reset network cũng không được)
  5. bboy_tna0801

bboy_tna0801 Thành viên

Được Like:
    506
    mờ luôn + restore mấy lần mà k được là die chip wifi roài
    trai_sg thích bài này.
  6. trai_sg

trai_sg Thành viên

Được Like:
    0
    em xin nói thêm,hiện giờ tình trạng máy vẫn có sóng tốt(em xin firmwave co nhúng sẵn blacksnow),chỉ không thể bật wifi thôi ạ
  7. trai_sg

trai_sg Thành viên

Được Like:
    0
    vậy phải sửa phần cứng hả anh??giá cả là bao nhiu ạ???em đang ở sg cho em xin địa chỉ sửa uy tín
  8. Dtube

Dtube Administrator

Được Like:
    9,333
    em gở bỏ blacksn0w ra khỏi máy.
    Tắt máy (OFF) và bật máy lên lại xem có wifi không nhé.
    trai_sg thích bài này.
  9. audiv8

audiv8 Thành viên

Được Like:
    134
    Lần sau bạn đi hỏi gì ấy thì phải nói rõ là bạn đang dùng máy gì :-w.Cũng nhân tiện mình cũng xin trả lời cho bạn là:
    - Đối với 3G mà bị "ĐEN" wifi thì khả năng thay chip wifi là 90%
    - Còn 3GS thì cũng "bình thường" thôi,tất cả là phải "bình tĩnh" nếu bạn lắm rõ kỹ thuật,cần làm gì & máy bạn có đáp ứng đủ nhu cầu để tiến hành ko :-w
    trai_sg thích bài này.
  10. trai_sg

trai_sg Thành viên

Được Like:
    0
    em có ghi trên tiêu đề rồi mà anh,thanks anh nhiều,em làm theo anh Dtube thử xem sao,nếu không được nữa chắc phải đem ra tiệm rồi