Xin giúp iphone 3g restore custom fw mà ko có shsh

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi fatal1ty-nt, 15 Tháng một 2012.

1. fatal1ty-nt Thành viên

Chào mọi người, trước hết em xin cảm ơn các anh chị trong forum đã giúp đỡ em rất nhiều về việc unlock và jailbreak, để giờ đay con 3gs của em đang chạy ngon lành. Nay có chút việc em muốn hỏi thêm ạ, hiện tại anh của em đang xài con 3g, lần trước ko biết ổng xoá gì mà mất luôn cả cydia, nay tính nhờ em làm lại giùm, nhưng máy lại ko lưu shsh, giờ em muốn restore lại bằng custom fw nhưng ko biết dùng bản nào do ko có shsh?mong mọi người giúp đỡ, em xin cám ơn
  2. DEATH EATER

DEATH EATER

Được Like:
    3,194
    Ko có SHSH là vô phương restore nhưng h bạn coi lại coi máy 3g đó đang ở FW và BB bao nhiu.
  3. binhnv143

binhnv143 Thành viên

Được Like:
    25
    Theo mình biết thì Iphone 3G fw 3.x đâu cần SHSH khi restore. cứ chọn fw custome mà restore thôi.
  4. Dtube

Dtube Administrator

Được Like:
    9,333
    chính xác, iphone 3G không cần shsh
    binhnv143 and fatal1ty-nt like this.
  5. fatal1ty-nt

fatal1ty-nt Thành viên

Được Like:
    1
    vậy là ko cần shsh ạ, em cám ơn nhiều, à quên, em hỏi thêm tí, iphone 3g thì chạy ổn định trên fw nào là ổn định nhất?
  6. binhnv143

binhnv143 Thành viên

Được Like:
    25
    Theo mình thấy thì 3G sử dụng fw 3.1.3 là ổn nhất, không bị chậm như khi lên fw 4.x.
  7. nvquangil

nvquangil Thành viên

Được Like:
    15
    Bạn chỉ cần down bản Custom về là Restore được. Tất cả các bản Custom đều có thể Restore được dù có lưu SHSH hay ko.
  8. haicu

haicu Thành viên

Được Like:
    0
    đối với 3g fw 3.13 là tốt nhất, không cần shsh