Iphone 3G[S] Japan Giúp em với

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi laithaiphu, 4 Tháng hai 2010.

1. laithaiphu Thành viên

Chiếc của em mua ở JP. Đang dùng bình thường thì nó bị lag ,thế là em restore lại. Ai dè nó up thẳng lên 3.1.3. Bây giờ em không làm được gì cả. Dùng cả Blackra1n và redsn0w rồi nhưng đều vô ích. Nó chỉ ra cái chức năng Emergency call thôi. Nghe nói có thể dùng redsn0w 0.9.4 để jailbreak nhưng sau đó unlock thế nào? Giúp em với. Em cảm ơn.
  2. phidacduy

phidacduy Thành viên

Được Like:
    60
    Hiện tại chưa có công cụ để Unlock FW mới là 3.1.3 bạn ạ. Dùng redsn0w 0.9.4 thì chỉ jailbreak được thôi, không mở mạng được. Hãy cầu nguyện và chờ đợi các hacker thôi. :(
  3. Dtube

Dtube Administrator

Được Like:
    9,333
    không thể dùng redsn0w 0.9.4 với iphone 3GS !!!!
  4. humansoul

humansoul Thành viên

Được Like:
    1
    amen! chúa ơi hqua tý thì con lỡ tay up lên 3.1.3, thanks god!!!
  5. audiv8

audiv8 Thành viên

Được Like:
    134
    Nếu máy bạn là 3G World thì update FW 3.1.3 dùng Redsn0w JB được,còn nếu là 3G Lock thì...IPod có Camera,còn đối với 3GS Lock thì như sư phụ tôi đã nói...vô phương cứu chữa nếu mà update FW 3.1.3,còn 3GS World vẫn xài đuợc nhưng ko JB được.
  6. audiv8

audiv8 Thành viên

Được Like:
    134
    Nếu máy bạn là 3G World thì update FW 3.1.3 dùng Redsn0w JB được,còn nếu là 3G Lock thì...IPod có Camera,còn đối với 3GS Lock thì như sư phụ tôi đã nói...vô phương cứu chữa nếu mà update FW 3.1.3,còn 3GS World vẫn xài đuợc nhưng ko JB được.