Xin giúp iphone 3gs bị khởi động lại liên tục

Thảo luận trong 'SỬA CHỮA & UNLOCK BẰNG PHẦN CỨNG' bắt đầu bởi huudinh12a1, 7 Tháng bảy 2011.

1. huudinh12a1 Thành viên

Tình hình là mình con iphone 3gs của mình restore lỗi 29 bị no service no wifi no blutooth và khởi động lại liên tục. Mình đã mang ra handheld sửa nhưng các anh chị ở đấy bảo bị rạn main ko cứu được nữa. Giờ mình muốn để làm máy chơi game nghe nhạc nhưng nó cứ khởi động lại liên tục. Có ai biết cách làm thế nào để nó ko bị khởi động lại nữa không. Mình cảm ơn nhiều [​IMG]
  2. huudinh12a1

huudinh12a1 Thành viên

Được Like:
    0
    hic. không ai giúp được mình à. mình đọc ở mấy trang nước ngoài họ bảo thay pin loại APN 616-0435 là được. không biết có ở đâu bán ko nhỉ
  3. huudinh12a1

huudinh12a1 Thành viên

Được Like:
    0
    ở hà nội ko ai bán pin chính hãng apple APN 616-0435 à :(
  4. GETTOMAN

GETTOMAN Thành viên

Được Like:
    1
    Mang vào sg mình làm cho ban ơi ngoài do còn gà ip lắm
    huudinh12a1 thích bài này.
  5. huudinh12a1

huudinh12a1 Thành viên

Được Like:
    0
    Sau 1 thời gian nghịch linh tinh mình thấy máy mình cứ lúc nào gần hết pin là không bị khởi động nữa. Vậy liệu có phải tại viên pin không nhỉ ? Có bác nào có cửa hàng ở hà nội có thể cho thay thử viên pin mới để xem có hết bị khởi động lại để làm máy chơi game được không. Nếu được mình lấy luôn viên pin còn không được thì thôi. Ai có hảo tâm giúp đỡ. Mình cảm ơn nhiều
  6. bilexus

bilexus Thành viên

Được Like:
    0
    Lổi 29 lúc rétore là lổi IC nguồn hay lổi Pin gì đấy.chắc chắn là bị Hảdware rồi
  7. TMA

TMA Thành viên

Được Like:
    7
    Thay PIN đi bạn!