iphone 3gs unlock không hiện camera folder trong my computer

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi vutuanlove, 17 Tháng tám 2010.

1. vutuanlove Thành viên

iphone 3gs unlock không hiện camera folder trong my computer, có bác nào gặp qua trường hợp này chưa? cái iphone 3g cắm cáp vào thì trong my computer hiện forder chứa ảnh của iphone, nhưng 3gs cắm cáp vào thì không hiện gì cả. có bác nào gặp qua trường hợp này chưa, nếu có cách sửa, xin giúp mình, cám ơn mọi người.
  2. quannh

quannh Thành viên

Được Like:
    0
    Mình cũng bị tình huống như thế này sau khi up con 3G lên 4.0.2
  3. noname7979

noname7979 Thành viên

Được Like:
    0
    mình bị 2 con lun nè, cả 16Gb 4.0 (old boot) và 32Gb 4.0.1 (new boot). Nhưng mình chẳng quan tâm vì có khi nào chụp hình đâu >:D<. Nhưng bạn xem thử có phải do afc2add+iphone folder không, vì trước khi mình cài 2 cái này vẫn vô đc, chưa rảnh để test lại
  4. HiddenCharm

HiddenCharm Thành viên

Được Like:
    24
    cái lỗi này hình như là bị cái gì ở mtính đó.

Trc đây mình cũng thế, sau khi chỉnh linh tinh gì thì nó lại hiện :).
  5. langthang08

langthang08 Thành viên

Được Like:
    11
    nó nằm trong đường dẫn này, bác lục lại coi fải hem (lúc chọn : Import images and video)

C:\Users\"tên login"\Pictures\xxx

ko phải nằm trong "My Pictures" nhé..

Bạn chọn "Import setting" rùi chọn đường dẫn để lưu lại bằng "Browse" , chọn "Libraries/Pictures/Public Pictures/My Picture/"Thu muc ban muon save"
  6. HiddenCharm

HiddenCharm Thành viên

Được Like:
    24
    hình như í của chủ topic là khi cắm máy vào mtínnh thì nó k nhận ổ iphone để cho copy ảnh ra cơ. Nó k nhận thì làm sao có bước Import images and video đc.
  7. ali33dhxd

ali33dhxd Thành viên

Được Like:
    0
    Tình hình là em cũng bị lỗi này, thử 2 con iphone 3gs rồi, mặc dù chưa cài thêm gì cũng bị, các cao thủ nào biết chỉ giáo dùm. chứ mỗi lần muốn copy ảnh lại phải dùng WINSCP thì mất thời gian lắm. Xin cảm ơn!
  8. duchoa90

duchoa90 Thành viên

Được Like:
    3
    xoá sạch sẽ iTunes và cài lại là ok.làm thử đi bác