Xin giúp Jailbreak Ipad firmware 5.0 có vấn đề

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi seiferxxx, 28 Tháng mười 2011.

1. seiferxxx Thành viên

Máy Ipad 1 của em chưa jailbreak lần nào. Em up lên 5.0 và down bản redsn0w 0.9.9b6 về để jailbreak. Sau bước vào DFU thì redsn0w nó cứ bảo "Please wait while your buil is being identified" Và nó cứ Identifing... mãi :(
    Ai giúp em với, up lên 5.0 rồi mà k jailbreak đc thì để làm cảnh mất :(

---------- Post added at 06:44 PM ---------- Previous post was at 05:51 PM ----------

Không ai giúp đc à?.... :(

---------- Post added at 06:46 PM ---------- Previous post was at 06:44 PM ----------

Không ai giúp đc à?.... :(
    tezuka85 thích bài này.
  2. kinghai

kinghai Thành viên

Được Like:
    0
    Nó báo vậy là do bạn chưa đưa máy về DFU mode. Kiểm tra lại xem mình có nhấn đúng thứ tự để đưa về DFU mode chưa, chú ý làm theo đúng hướng dẫn trên màn hình. Nếu nhấn sai thì sẽ đưa về Recovery Mode.
  3. cun_xjnh8x

cun_xjnh8x Thành viên

Được Like:
    5
    mới đầu mình cũng y như bạn/ nhưng cứ jb vài lần là quen ấy mà. bạn đưa nó về dfu. bàng cách nhấn đồng thời nút pw và nút home nó se tự tắt ngúm màn hình.lúc này nhả nút pw. và giữ nút home. nếu đưa đc là khi bạn giữ nút home và màn hình máy den sì k có táo nhé, đừng có nhả nút.Redn0w nó có 3 bước tự chạy thì bạn giữ nút home đến bước 2 thì hãy nhả ra. mình nghĩ nói cụ thể thế này chắc b sẽ làm đc
  4. viet37

viet37 Thành viên

Được Like:
    24
    Vấn đề của bạn đây:http://gsm.vn/f558/ios-5-0-huong-dan-jailbreak-ipad-1-ios-5-0-bang-redsn0w-windows-265159/
    Nhớ đọc kỹ và làn đúnh theo hướng dẫn nhé!