K-rally,game đua xe bắn súng rất hay

Thảo luận trong 'S60 3rd: GAMES - TRÒ CHƠI' bắt đầu bởi linhcom1459, 26 Tháng hai 2009.

1. linhcom1459 Thành viên

Game này cũng đã có từ lâu và cũng được remake từ game dành cho N-gage QD.Game này của hãng sản xuất game đình đám Infinite Dreams.Một trong những đặc điểm rất hay của game này là bạn có thể bắn Rocket và thả Mìn để làm giảm năng lượng và tốc độ của xe đối phương.Và nếu bắn cho đối phương ko còn 1 giọt máu thì xe của hắn sẽ bốc cháy nghi ngút :D khi đó bạn được cộng 100Xp.Xp càng cao thì bạn càng unlock được nhiều màn đua và xe mới.Phải nói là chơi game này mình rất mê,khoái nhất là bắn nổ xe đối phương,ngoài ra trên đường đua bạn có thể ăn thêm Rocket,mìn,repair để sửa xa và cả tiền nữa.Mời bạn down về chơi và cảm nhận nhé ^^
    [​IMG][​IMG]
    Mình up trực tiếp lên diễn đàn nhé,game có dạng đuôi sis,các bác cứ cài bình thường thôi.Có 7part,các bác down đủ cả 7 cái về rồi giải nén nhé.Chẳng biết tăng lượng file đính kèm lên thế nào nên em đành chia thành nhiều bài viết vậy.3part đầu nhé

Các file đính kèm:

2. linhcom1459

linhcom1459 Thành viên

Được Like:
    7,653
    3part tiếp theo đây

Các file đính kèm:

3. linhcom1459

linhcom1459 Thành viên

Được Like:
    7,653
    part cuối cùng đây nhé.Chúc các bác có những giờ phút vui vẻ với game này ^^

Các file đính kèm:

4. kuku001

kuku001 Thành viên

Được Like:
    1,665
    Game nhìn hình ổn nhưng bắn nhau thì đạn bay nhìn kiểu gì hở Bác.8-x
    linhcom1459, bkhoian and minhtuyennd like this.
  5. linhcom1459

linhcom1459 Thành viên

Được Like:
    7,653
    bạn cứ chơi đi rồi sẽ biết :D đảm bảo sẽ thấy thích.Lúc đầu chơi có lẽ sẽ hơi khó điều khiển.Quen rồi thì khoái lắm,vừa phóng(có thể chỉnh cho xe ở chế độ tự tăng tốc)vừa thả mìn,vừa bắn đối phương.Ăn được tiền thì càng thích :D
    kuku001, hunter06, ba tuoc and 3 others like this.
  6. hunter06

hunter06 Thành viên

Được Like:
    51
    game hay lắm, bạn còn game nào nữa không?
    minhtuyennd thích bài này.
  7. linhcom1459

linhcom1459 Thành viên

Được Like:
    7,653
    pó tay,bao nhiêu bác down mà mỗi kuku click thanks mình 1 tiếng :D game này ko có cheat bạn ạ.Chịu khó cày lên lever mới thấy khoái
    TrungTa, JT.RO, tuan_hoa and 3 others like this.
  8. fakahaka

fakahaka Thành viên

Được Like:
    449
    game này thì mình đã chơi nhuần trên con N-gage của mình lúc trước lâu rồi 8->
    nhưng giờ mình xài 5700 thì cài vào được mà chơi hem có được #-o
  9. thaidung

thaidung Thành viên

Được Like:
    137
    trò này có từ lâu lắm rồi, từ thời s60v2 dùng máy 7610, 6681 tui đã chơi rồi, nói chung là cực hay luôn, cách đua rất ấn tượng. Bản này ko biết đã sửa lỗi bị thoát ngang ở bài 7 chưa!?
  10. linhcom1459

linhcom1459 Thành viên

Được Like:
    7,653
    bản này mình test thấy đã sửa lỗi nhiều,ko còn tình trạng thoát ngang khi chơi Championship nữa.hình ảnh thì khỏi nói,đẹp và sống động hơn các bản trên S60v1 và v2 rất nhiều.Nếu đã chơi trên S60v2 rồi thì bạn cũng thử trên S60v3 xem.Khá tuyệt đây :D
    @hoangvu9292 : click thanks là lời cảm ơn tốt nhất rồi bạn nhé ^^
    kuku001, JT.RO, vuongminhnhut and 3 others like this.