Thảo luận Kết nối dài lâu Mobifone !!!

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi wingsteam, 22 Tháng mười một 2016.

1. wingsteam Thành viên

Bạn sử dụng dịch vụ của nhà mạng và mong muốn có được sự chăm sóc tốt nhất. Hãy nhanh tay đăng ký làm hội viên chương trình kết nối dài lâu.
    Chỉ với cú pháp DK gửi 9237 Bạn sẽ trở thành hội viên của chương trình
    Khi tham gia chương trình Bạn sẽ được hưởng nhiều ưu đãi về chính sách, về giá cước, về dịch vụ của MobiFone cũng như của các đối tác liên kết với chương trình, MobiFone mong muốn mang lại cho khách hàng là Hội viên của chương trình các ưu đãi, dịch vụ giá trị vượt trội bên cạnh việc đảm bảo chất lượng dịch vụ thông tin di động như một lời tri ân đến các khách hàng thân thiết đã gắn bó với MobiFone.
    Chương trình hoàn toàn miễn phí và không giới hạn thời gian !
    Mobifone kết nối giá trị- Khơi dậy tiềm năng !
  2. hungnv239

hungnv239 Thành viên

Được Like:
    326
    Đăng ký cái này không mất gì mà được đổi quà nữa. Thỉnh thoảng còn được đổi quà bằng hiện vật trên web nữa
  3. thuybe_hatam

thuybe_hatam Thành viên

Được Like:
    4
    được nhiều mà bạn, trước thấy đổi tiền thôi, giờ tìm hiểu kỹ hơn thì mình thấy được đổi quà, đổi thẻ mua hàng và ưu đãi khi đi máy bay vietnamairline nữa
  4. sybeo789

sybeo789 Thành viên

Được Like:
    7
    Cái này thì cũng có mấy topic rồi, nếu có chương trình hay ưu đãi mới thì thớt cập nhật giúp nhé
  5. anhyeuem12hp

anhyeuem12hp Thành viên

Được Like:
    25
    Bác yên tâm thường có những thông tin mới gì thì em cũng thấy hầu hết là up lên đấy bác theo dõi thêm là biết .
  6. sybeo789

sybeo789 Thành viên

Được Like:
    7
    Kết nối dài lâu em muốn đổi 2000 điểm thành phút thoại thì soạn thế nào các bác ơi.