kết nối pc và sharp 903 qua blutooth

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi hoangvietx600, 12 Tháng ba 2007.

1. hoangvietx600 Thành viên

mấy rpo ơi cho mình hỏi, mình mới mua máy 903 nhưng không có cáp. bấy giờ mình muốn chuyển data từ pc vào sharp bằng blutooth thì nó có cho chuyển wa thẻ nhớ không hay là nó chuyển qua bộ nhớ máy.và mình có cần chương trình gì để pc nhận ra sharp hay không. hay kết nối thì tự nó nhận ra nhau.thanks.
  2. thanhvoba

thanhvoba Thành viên

Được Like:
    58
    nếu cần thì liên lạc với mình đem máy qua chỉ giúp cho số dt 0913792458
  3. hoangvietx600

hoangvietx600 Thành viên

Được Like:
    28
    nhưng e đang cần biết khi kết nối với pc qua blutooth thì pc có nhận ra thẻ nhớ hay không hay chỉ nhận được bộ nhớ máy thôi. tại em thấy gửi file qua blutooth từ dt khác sang sharp thì nó chỉ nhân bộ nhớ máy à. em hỏi chắc coi có chuyển được vào thẻ nhớ hay không để đi mua cổng blutooth đó mà. ;) trả lời dùng em đi.
  4. haiaune

haiaune Thành viên

Được Like:
    103
    Chỉ vào bộ nhớ máy thôi bạn à, mua cổng bluetooth làm chi cho uổng tiền hehe
  5. thanhvoba

thanhvoba Thành viên

Được Like:
    58
    nhận được luôn cả thẻ nhớ luôn được chứ
  6. hoangvietx600

hoangvietx600 Thành viên

Được Like:
    28
    vậy là nhận được luôn thẻ nhớ. vậy để mai đi mua 1 cái về xài thử. à quên cho mình hỏi thêm cái này nửa nha.giửa cap của 903 và cổng blutooth cái nào truyền tốc độ nhanh hơn vậy máy pro.
  7. buihunghp

buihunghp Thành viên

Được Like:
    545
    Làm sao phải lằng nhằng thế nhỉ, mua cái đầu đọc thẻ nhớ thì muốn chuyển gì mà chẳng được, tốc độ lại cao hơn nhiều lần so với dùng cáp và bluetooth.
  8. haigaru

haigaru Thành viên

Được Like:
    47
    hehe em cung thử chuyển rồi. nhưng mà hông hiểu sao không thể connnect được. COn 904 thì OK hết. chăng hiểu nữa
  9. hoangvietx600

hoangvietx600 Thành viên

Được Like:
    28
    mình củng có đầu đọcthẻ nhớ đây, nhưng mình thấy cứ gở ra rồi nhét vào hoài như vậy. lở em nó có gì thì ân hận không kiệp. hehe. vậy khi kết nối bằng blutooth thì phải cài thêm chương trình gì vào pc hả mấy pro.
  10. thanhvoba

thanhvoba Thành viên

Được Like:
    58
    kết nối 903SH bằng bluetooth khó hơn cái 904T nhưng vẩn kết nối được quan trọng nhất chọn cổng com cho đúng là được