Xin giúp Không cài được Fifa14, Asphal 7, Modem Combat trên Note 3 T_T

Thảo luận trong 'Android: Kiến Thức, Kinh Nghiệm' bắt đầu bởi dig31, 30 Tháng mười một 2013.

1. dig31 Thành viên

Các bác giúp mình với, hỳ hục từ hôm qua mà chả được.
    Mình lên Appstorevn download và thử cả 3 bản 1.3.2 rồi 1.3.0 & 1.2.9 (cả data luôn). Làm đúng theo hướng dẫn là Install apk trước, sau đó mới copy data vào thẻ nhớ theo thư mục Android/Obb/...
    Thế mà cứ khởi động lên nó lại đòi download cái khỉ j ấy, xong hiện lên dòng chữ "download failed because you may not have purchased this app"
    Các bác giúp mình với, buồn quá đi mất :(:((
    Mà không phải chỉ trò này thôi, cả 2 trò Asphal 7 và Modem Combat cũng cứ vào là nó lại bật ra và kêu "... đã dừng", điên hết cả đầu T_T
    Máy mình là Note 3 Hàn và đã root
    Thanks các bác trước
  2. sieugamethu9687

sieugamethu9687 Thành viên

Được Like:
    0
  3. taiga777

taiga777 Thành viên

Được Like:
    0
    Các game của gameloft đều cần kết nối internet để mua hàng, dù là game off vì thế lần đầu vào game cần có mạng wifi hoặc 3g, những lần sau không cần thiết. Các điều kiện cần để chạy các game này là, phù hợp với loại chip cpu và nhân đồ hoạ gpu, thứ hai là có cài đặt chplay(cửa hàng Google) và phải đăng nhập đấy, thứ 3 là kết nối mạng internet lần đầu như mình nói ở trên. Bạn xem máy bạn bị thiếu phần nào không. Mấy bạn bảo bị vậy là lỗi rom hoặc sao chép, di chuyển file dât bị lỗi là nhầm rồi nhé, vì không có chplay thì gameloft nào cũng không chơi được.