Thảo luận Kiếm tiền với Feature Points bằng thiết bị Android - tặng code VPN One Click 1 năm

Thảo luận trong 'Android: Kiến Thức, Kinh Nghiệm' bắt đầu bởi letrinh957, 2 Tháng năm 2013.

1. letrinh957 Thành viên

Mỗi ngày bỏ ra chừng 30', bạn có thể tự kiếm cho mình khoảng 2$ -> 5$ ........
    Công việc cực kỳ đơn giản, chỉ cần tải ứng dụng trên android để kiếm point, có thể rút về Paypal (từ paypal rút về tài khoản NH của các bạn thì rất đơn giản), Google Play Gift Card (để mua Apps trên google play) hoặc Amazon Gift Card (để mua hàng trên Amazon.com).
    Ứng dụng trên vốn đã rất phổ biến trên iOS, nhưng mới sang Android được khoảng 3 tháng nay. Nếu các bạn tích cực tải ứng dụng thì 1 ngày có thể kiếm được từ khoảng 3000 - 4000 Points
    Các ứng dụng sẽ được cập nhật liên tục mỗi ngày để các bạn download và cài đặt được nhiều hơn. Nên sử dụng VPN (ứng dụng thay đổi địa chỉ IP, sang IP Mỹ, UK, Châu Âu...) để có nhiều Apps hơn.
    Sau đây mình sẽ hướng dẫn chi tiết cách thức kiếm tiền này.
    Bước 1: các bạn lên CH Play (hoặc vào link sau: https://featurepoints.com/r/6AO5JM ), gõ vào mục tìm kiếm featurepoints, và download ngay ứng dụng đầu tiên như hình bên dưới.
    Sau khi cài đặt xong, các bạn mở app lên và điền vào referral code của mình là 6AO5JM để có 50 points đầu tiên.
    Bây giờ các bạn hãy down thử 1 app nhé, sau khi chọn app cần down, ứng dụng sẽ đưa ta đến CH Play để tải ứng dụng về máy cài đặt như các app bình thường.
    Sau khi cài xong ứng dụng, bạn mở ứng dụng lên khoảng 30s đến 1'.
    Vào kiểm tra lại sẽ thấy mình được cộng thêm points.
    Như hình bên dưới, sau khi down xong 1 app mình đã có thêm 14 points.
    Và đây là bằng chứng nhận tiền bằng Paypal của mình
    Ngày 22/04/2013:
    Các bạn pm yahoo nhoksky712 để mình share cho bạn key VPN One Click 1 năm nhen