lại game n-gage, quá tuyệt vời. các bro xin đọc :D

Thảo luận trong 'NGAGE: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi nghia_kn, 9 Tháng hai 2010.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. nghia_kn Thành viên

là thế này ạ, có rất nhiều mem chơi n-gage , và cả em nữa, ai cũng cài đặt game n-gage ai cũng cài phần mềm n-gage ai cũng muốn em nờ gết của mình hoàn hảo NHƯNG...........

hok hoàn hảo tí nào khi mà lúc cài đặt game, cài đặt ứng dụng bị truc trặc, kiểu như là không biết phần mềm nào không tương thick phần mềm nào, game nào không tương thích game nào, ======> khi cài vào máy xảy ra hiện tượng lỗi phần mềm rất nặng, có khi không thể cấp cứu tại chỗ được, lại phải mang ra quán ====> tốn xiền dễ bị lột đồ, lo sợ, đạo tặc(chủ tiệm) hì hì, ai kinh nghiệm nhiều ai kinh nghiệm ít pít cài nào tốt nhất cho em iêu của mình, hãy giúp những new member nhé
    thanks all.......................:44:
  2. manhtu

manhtu <font color = "Olive"><blink><b>Moderator</b></bli Staff Member

Được Like:
    2,237
    Mời bạn qua đây đọc tham khảo nhé
    Mã:
    http://www.gsm.vn/forum/main/showthread.php/139741-Hướng-dẫn-cách-Format-cài-đặt-cho-N-Gage?p=1232521&viewfull=1#post1232521
    Chứ post bài với tiêu đề như của bạn gây hiểu nhầm cho người khác khi vào đọc.
    Và không được sử dụng chữ màu đỏ trong bài viết.
  3. nghia_kn

nghia_kn Thành viên

Được Like:
    25
    ax, vấn đề của mình mún hỏi là, khi cài game và phần mềm, có những game nào và phần mềm nào xung đột với nhau (những phần mềm và game đã được post trên GSM) kiểu như là khi mình cài "JbakTaskMan 1.0_3 ngon ngu.sis" và cái smartlaucher thì không thể dùng cái taskMan được, hay như có 1 game j` j` đó( tớ được nghe 1 mem nói có 2 game không thể cài chung trên 1 em n-gage được====> bị lỗi=====>,..............
  4. akira85

akira85 Thành viên

Được Like:
    15
    Cái chuyên xung đột phần mềm trên n-gage là bình thường, mà cũng có nhiều loại cũng như tuỳ từng máy khác nhau, có máy cài không sao nhưng có máy cài lại lỗi biết đâu mà lần.
    Chỉ là kinh nghiêm khi tự test trên máy của mình thì mới bít cái nào xung đột thôi
    tiêu đề cứ tưởng có game mới giật hết cả mình
  5. nghia_kn

nghia_kn Thành viên

Được Like:
    25
    sory mọi người vì cái tiêu đề quá dật gân,............. em hiểu rồi....... mong mod close topic
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.