làm thế nào để restore iphone 4s Word ios5.0 nếu nó bị lỗi phần mềm ?

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi lequythinh, 18 Tháng mười một 2011.

1. lequythinh Thành viên

2. maphong88

maphong88 Thành viên

Được Like:
    48
    thử vào setting -> General -> Reset All Setting thử xem sao,từ iso 5.X trở đi ko restore lại được nữa khi apple đã ngưng sign dù có SHSH
  3. lequythinh

lequythinh Thành viên

Được Like:
    0
    thế từ nay về sau nếu máy có bị đơ ở lúc khởi động thì phải làm thế nào hả bạn ... ko lẽ đơj Filmware mới để up lên chứ không restore lại được nữa ?
  4. bvkakalot

bvkakalot <b><font color="green"><marquee >"Stay Hungry, Sta Staff Member

Được Like:
    1,014
    Hiện nay không thể restore lại FW 5.0 cho cái 4S đó... bác nói rõ vấn đề bác bị... lý do nào mà bác muốn restore lại? Bác có thể làm như @maphong nói... hoặc đơn giản hơn, khi nào máy bị slow hay đứng thì bấm và giữ nút HOME + POWER cùng một lúc khoảng 15 giây là phone sẽ reset lại và sẽ ok.
    Bác phải nhớ thỉnh thoảng tắt các chương trình chạy ngầm trong máy mà ít sử dụng để tiết kiệm bộ nhớ và đỡ hao pin.
    xuantrung and RubyKid like this.
  5. JackDaniels

JackDaniels Thành viên

Được Like:
    0
    máy mình cũng đang bị lỗi, bực mình muốn restore mà giờ đọc thấy không được, đành nằm thở vậy :(( Nếu lưu SHSH 5.0 rồi thì có về được không bác?
  6. DEATH EATER

DEATH EATER

Được Like:
    3,194
    Từ iOS 5.0 trở đi tất cả SHSH cho 5x sẽ vô dụng. Tuy nhiên ai có SHSH cho 4x thì có thể restore về dc.