[Khác] Lấy Giftcode của tất cả các game

Thảo luận trong 'Android: Trò Chơi' bắt đầu bởi dinhanh989, 19 Tháng năm 2015.

1. dinhanh989 Thành viên

Giftcode là gì thì chắc anh em nào chơi game cũng biết rồi, và tác dụng của nó mình không cần nhắc anh em cũng thừa biết nhưng số lượng giftcode thì có hạn mà không phải lúc nào nhà sản xuất game cũng cung cấp. Vậy câu hỏi đặt ra là “Nhận giftcode ở đâu?”.
    Lâu lắm rồi mới viết bài viết mới, nhân dịp này mình muốn chia sẻ cho anh em cách lấy giftcode của tất cả các game hiện nay, cách này khá hữu hiệu cho adroid. Mình đang dùng S5 và mình thấy khá ok. Anh em có thể tải app lấy Giftcode của tất cả các game:
    http://ebookgame.com/lay-giftcode-cua-tat-ca-cac-game/
    Nếu có vấn đề gì thì anh em cứ pm cho mình nhé. Chúc anh em lấy được nhiều gilfcode
  2. tieu

tieu Thành viên

Được Like:
    0
    Cảm ơn bạn nhé. ngày trước săn giftcode khổ vãi
  3. Giangvn

Giangvn Thành viên

Được Like:
    0
    Ngon quá.Vừa lấy dc ít gift code game đang chơi.Cám ơn bác nhé
  4. achulep4zuzu

achulep4zuzu Thành viên

Được Like:
    0
    Tool hack lien minh huyen thoai – Mời các download tool hackliên minh huyền thoại mới nhất 2015, ứng dụng cho Liên minh huyền thoại bản 5.7, tool hack liên minh huyền thoại bảo đảm trăm trận trăm thắng trên mọi trýờng đấu.

Mới đây, một bộ tool hack liên minh huyền thoại đang làm trấn động cộng đồng Liên minh huyền thoại toàn thế giới nói chung và cộng đồng liên minh thoại chân chính nói riêng. Khác hẳn với những bộ tool trýớc kia, bộ tool này cung cấp khả năng cho người chõi chỉ cần down về chạy và không cần phải điều khiển gì vẫn dành chiến thắng với hiệu suất lên đến 100%.

thýờng ngày, mỗi khi Riot Games (nhà sản xuất) và Garena (NPH tại Việt Nam) cho ra một bản update, thì chỉ sau 1 đến 2 ngày, tool hack cũng sẽ được cập nhật để bắt kịp "thời đại".

Hack liên minh huyền thoại dự định sẽ nhấn trìm thế hệ game số 1 thế giới trong thời gian ngắn
    DOWLOAD: HACK LIÊN MINH HUYỀN THOẠI MIỄN PHÍ!

XEM BIỂU DIỄN HACK TRỰC TIẾP TẠI ĐÂY!

Không những update liên tiếp để đối phó với nhà sinh sản game Liên Minh Huyền Thoại, nhóm làm tool hack còn cho ra mắt thêm hàng loạt tính năng mới, thứ hỗ trợ "tận răng" ngýời chõi. Thậm chí, với tool hack liên minh huyền thoại phiên bản mới nhất, bạn chẳng cần phải điều khiển týớng vẫn có thể giành thắng lợi.

bữa nay mình sẽ chỉ dẫn chi tiết cách để các bạn có thể sở hữu rất nhiều y phục, Skin LMHT đẹp mà không phải tốn nhiều tiền, không phải tự sýớng nhé

XEM THÊM CÁC BÀI VIẾT ĐANG HÓT NHẤT 2015!

Hack Counter Strike Online

Hack Liên Minh Huyền Thoại

Hack FiFa Online 3

Hack 2s Zing Speed 

Hack Bang Bang Online

Hack Boom Online

Hack Farmery

Hack Phong Vân

Hack Võ Lâm Chi Mộng

Hack Hắc Ám Chi Quang

Hack Tào Tháo

Hack Bá Võ Lâm