Xin giúp lở tay up iphone 3GS len 4.0.1 bị treo cable cần giúp đỡ

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi ktx, 3 Tháng tám 2010.

1. ktx Thành viên

2. binhtien06

binhtien06 Thành viên

Được Like:
    285
    Đã có tool JB rồi, lấy SIM nhà mạng active nó lên trước rồi vào jailbreakme.com để JB nó nhé bạn
    ktx thích bài này.
  3. ktx

ktx Thành viên

Được Like:
    0
    bạn ơi có thể nói rõ cho mình biết tại vì hơi gà về ip, Tức là hiện giờ máy mình bị dính cọng cab rồi ko làm j được hết , công viêc bây giờ mình chỉ cần lấy sim nhà mang gắn vô là nó mất hình day cab hả bạn?
  4. thanhnh091

thanhnh091 Thành viên

Được Like:
    21
    Bạn phải kiếm cái SIM active cho tất cả nhà mạng trước rồi dùng tool qua web là jaibreakme.com để cài đặt Cydia sau đó unlock em nó nhé.Làm xong thì nhớ lưu SHSH để mãi mãi có thể dùng jaibreakme chứ sắp tới Apple ra OS4.1 fix lại thì khối em die nữa đó :)
    ktx thích bài này.
  5. ktx

ktx Thành viên

Được Like:
    0
    ok mình hiểu rồi cám ơn 2 bạn binhtien06 và thanhnh091 :D, cũng may thằng bạn mới đi Nhật về có cái sim softbank mình cần :))
  6. ktx

ktx Thành viên

Được Like:
    0
    Máy mình của Nhật bản lock mà sao mình lấy sim softbank active không đc?
  7. boysanh9x

boysanh9x Thành viên

Được Like:
    77
    sim softbank của iphone phải là sim black thì mới active được ^^! còn nếu là
    sim mầu bạc thì thôi vứt đi luôn cũng được,sim mầu bạc không active cho iphone được vì đó là sim GSM thường.
  8. ktx

ktx Thành viên

Được Like:
    0
    sim của mình màu trắng rồi :( ai có sim cho mình mượn với
  9. boysanh9x

boysanh9x Thành viên

Được Like:
    77
    sorry vì bài trả lời hiện 3 bài đang tìm nút xóa mà chưa thấy hiiii MOD xóa dùm em tẹo hiiii

p/s: mình mà ở vn là cho bạn luôn cái sim black rồi.
    ktx thích bài này.
  10. ktx

ktx Thành viên

Được Like:
    0
    Có bác nào ở Củ Chi, Hóc Môn, Q.12 cho em mượn cái sim Softbank hoặc sim active all với.