Lỗi download game của máy 770SH

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi vunhatquang, 22 Tháng bảy 2008.

1. vunhatquang Thành viên

Các bác cho e hỏi tý, khi e down game cho 770SH từ wap về thì không cài được. Máy toàn báo lối istall failed, downloaded date will be delete. When cancelling istall, continue istall, trong khi đó thì down các ứng dụng về thì cài ngon lành. Thường e down từ các trang wap.getjar.com, wap.tagtag.com..... Bác nào biết chỉ cho e với, thanks các bác.
  2. darksword

darksword Thành viên

Được Like:
    23
    quên việc cài game cho 770SH nói riêng và cho dòng Sharp nói chung đi bạn :hug:
  3. zian

zian Thành viên

Được Like:
    574
    Trên getjar.com vẫn down games tốt mà. Chắc bạn down mấy cái game không đúng size hoặc bị lỗi thôi.
    Sharp nào vô GPRS được thì down games vô tư mà bạn.
  4. Sharpno1

Sharpno1 Thành viên

Được Like:
    1

B
    ác chịu khó tải đi, chỉ một số game tải về bị như vậy thôi không phải tất cả đâu
  5. vunhatquang

vunhatquang Thành viên

Được Like:
    2
    thế à, cảm ơn các bác nhé. E tải mấy game rồi rõ ràng chọn đã chọn là đúng máy của mình rồi nhưng sao vẫn bị. Từ hôm down được thằng opere mini đến giờ lướt web cả đêm, tải lung tung tốn xiền lắm nhưng vẫn chưa tải được một game nào. E sẽ cố thử xem.
  6. Sharpno1

Sharpno1 Thành viên

Được Like:
    1
    bác vào thử trang này xem wap.gjmp.tw wap.waptrick.com
  7. vunhatquang

vunhatquang Thành viên

Được Like:
    2
    Em tải được rồi, có bác nào biết trang nào có nhiều game của bọn gameloft mà free download được không? game của bọn đấy mới hay, e vừa rồi down đuợc mấy game nhưng vớ vẩn, chàn òm.
  8. Sharpno1

Sharpno1 Thành viên

Được Like:
    1
    hờ hờ, game hay thì phải trả tiền, đời là thế mà, tiền nó tệ lắm, tiền nó cũng bạc lắm...
  9. wizaz

wizaz Thành viên

Được Like:
    406
    770 chỉ dùng được mạng Vietel mà GPRS cua mạng này thì...Hic hic thảm lắm.:>
  10. conan2901

conan2901 Gác Cổng Chợ Staff Member

Được Like:
    14,843
    bạn đi lạc đề rồi nhé!
    đang bàn luận về việc ko cài được games nhé
    @770 ko phải chi dùng đựoc Viettel đâu nhé, chạy vina và mobil vẫn được, chỉ là không ổn định và "mạnh" như viettel thôi.
    mạng GPRS viettel chạy rất ổn đấy bạn ạ
    @Đúng như bác Zian nói:
    vấn đề đã được giải quyết, chủ topic còn thắc mắc gì nữa ko nhỉ?