Xin giúp Lỗi khi JB Iphone4s ! help !

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi shinny293, 18 Tháng hai 2012.

1. shinny293 Thành viên

hix ai giúp mình với sau khi mình JB xong có biểu tượng đầu lâu - bấm vào đó nó báo " didn't work ? try this :
    1. tap ' Jaibreak' to open the setting application and turn on the VPN named ' Jaibreak'
    phía dưới có chữ Jailbreak khi mình nhấn vào thì nó lại hiện cái bảng " cannot open Absinthe - Absinthe coukd not be opende "
    the error was :" the URL can't be shown "
    Mong mọi người giúp đỡ mình gấp với
    Tks mọi người
  2. phandatthong

phandatthong Thành viên

Được Like:
    29
    nó kêu bạn bật VPN=on lên dể jb
  3. vnngan

vnngan Thành viên

Được Like:
    4
    - vấn đề này mình chưa gặp, mình cũng jailbreak nhiều cây mà chưa gặp, bạn cótherer up hình ảnh lên xem thử.
    - thường thì click vào đầu lâu, là nó sẽ tự hoạt động và đợi nó restart iphone lại là ok.
  4. chubbykid

chubbykid Thành viên

Được Like:
    0
    Bạn thử kiểm tra xem có mạng wifi hay 3G hay không. Nếu không có sẽ gặp lỗi như thế này đó. Hôm trước mình cũng bị vậy đó. Một điều nên lưu ý khi jb iphone 4S nữa là có thể bị tình trạng 'No wifi' -> hư chip flash. Mình đã bị rồi và chỉ còn biết nằm chờ linh kiện có để thay thôi :(
  5. thuoctrusau

thuoctrusau Thành viên

Được Like:
    2
    Bạn reset lại network rồi cắm vào Absinthe sẽ fix, sau khi có thông báo rút iphone ra rồi cắm lại, bấm JB để làm lại bạn nhé.