[Mô phỏng-Chiến thuật] LOL Truyền Kỳ đã chính cập bến Việt Nam - Hướng Dẫn Anh em Ghép Trang Bị hoàn hảo nhé

Thảo luận trong 'Android: Trò Chơi' bắt đầu bởi pandazaza, 10 Tháng mười hai 2014.

1. pandazaza Thành viên

LOL Truyền Kỳ Cập bến Việt Nam tháng 12 và đã nhanh chong trở thành Game Hot trong tháng 12 này.
    Nếu bạn chơi LOL mình xin Hướng Dẫn Ghép Trang Bị trong Game liên minh huyền thoại cho điện thoại Android cho bạn nào chưa biết cách ghép trang bị LMHT nhé.
    Chọn anh hùng và mở ra giao diện anh hùng để xem danh sách trang bị cần thiết cho anh hùng

Nhấn vào trang bị với trạng thái “Có thể mặc” để trang bị ngay và nhấn vào trang bị với trạng thái “Không có” để tìm nơi rớt trang bị và tiến hành đến ải đó thu thập

Sau khi đủ mảnh trang bị, tiến hành ghép trang bị và trang bị cho anh hùng

Ngoài ra có thể vào tính năng Ghép trang bị trên giao diện chính để xem mảnh nguyên liệu cần thu thập và tiến hành ghép trang bị tại đây.

Review qua game:

Chúc bạn thành công và có giây phút vui vẻ với Liên Minh Huyền Thoại Tại mobile của mình nhé..

À ai chưa có game có thể tải về máy tại đây hoàn toàn miễn phí nhé: http://goo.gl/f6h8ev

QR Code: [​IMG]
  2. smallriver

smallriver Thành viên

Được Like:
    10
    Dug luong khoag nhju ,e xai ip 3 cui mia ,tren 40mp la eu choi dc. Game co cap nhat tren app Lun k a??