M1000 có cài được emap và KPD không?

Thảo luận trong 'UIQ: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi bxd, 26 Tháng sáu 2007.

1. bxd Thành viên

2. hoangtuyet

hoangtuyet Ex-Mod

Được Like:
    717
    Emap là chương trình chạy trên java, còn KPD thì là file sis cài bình thường, sao chú không cài thử đi, chạy được hay không là biết ngay thôi, cần gì phải hỏi?
  3. bxd

bxd Thành viên

Được Like:
    22
    nhưng em không có phần cài của KPD, anh có không? mà anh dùng thử chưa hả anh? anh có cho em xin với. Mấy hôm đổi máy N70ME cho thằng bạn thấy có phần mềm nghe nhạc MP3 bá cháy luôn anh à, nhưng em mới chỉ thấy trên S60 thôi, nghe nói nó có cả cho UIQ đấy tên là LCG Jukebox thì phải, chỉnh được cả bass nữa hay hơn ULtra MP3 anh à, anh thử xem thế nào đi.em có file cài nhưng không có k***y nó là bản 2.14 anh à. em không biết gửi file đó lên. À anh ơi S60 có ACM chặn cuộc gọi hay lắm, thằng nào mà nhá máy mình mình để chế độ tự động nghe "số máy quý khách..." (mình không nghe mà nó nghe)nó mà nghe thì mất tiền chứ khong phải tiếng "bíp bíp" bình thường. ACM 2.5 có dùng được không anh?
  4. wohinhdoc

wohinhdoc Thành viên

Được Like:
    1
    Máy M1000 chạy emap rất tốt , ACM 2.5 chạy cũng tốt luôn Bác à . Emap thì Bác vào www.fptmobile.com.vn tải zia , còn ACM hình như trong dien đàn có nè .
  5. leeahnduk

leeahnduk Thành viên

Được Like:
    2
    trên kdponline chỉ thấy nói là có cài cho uiq nhưng không thấy liệt kê uiq 3.0 của p990i, có ai đã cài thử phần mềm nàyn trên p990i kô cho hỏi cái
  6. bxd

bxd Thành viên

Được Like:
    22
    BÁc cho hỏi làm sao để cài đặt được, máy M1000 đâu có chạy được đuôi .jar đâu
  7. hoangtuyet

hoangtuyet Ex-Mod

Được Like:
    717
    Máy MOTO không tương thích với phần mềm này chú bxd ạ, anh thử mãi rồi. Chú muốn thì cài Phần mềm mapviewGPS mà dùng.
  8. wohinhdoc

wohinhdoc Thành viên

Được Like:
    1
    Xin khẳng định 100% là M1000 chạy Emap rất tốt , các phần mềm jar đều chạy ngon hết cả .
  9. bxd

bxd Thành viên

Được Like:
    22
    Vậy bác làm cách nào? có thể chỉ cho em không?
  10. wohinhdoc

wohinhdoc Thành viên

Được Like:
    1