[Khác] Marjor Mayhem game cực vui nhộn trên mobile

Thảo luận trong 'Android: Trò Chơi' bắt đầu bởi cacachibi, 23 Tháng một 2015.

1. cacachibi Thành viên

Marjor Mayhem là một tựa game nhập vai bắn súng khá hay và vui nhộn. Tham gia game bạn sẽ được nhập vai vào một chàng Rambo với sứ mệnh giải cứu các nhà khoa học bị một tập đoàn Ninja bắt cóc để giúp bọn chúng nghiên cứu và chế tạo vũ khí hạt nhân. Game được xây dựng trên nền tảng 3D với thiết kế nhân vật vô cùng ngộ nghĩnh và độc đáo. Chúng ta cùng dạo quanh tựa game được nhiều game thủ yêu thích này nhé

Cốt truyện trong game Marjor Mayhem

Cùng với sự phát triển của kinh tế là các cuộc chạy đua vũ trang để tranh giành tài nguyên của thế giới. Một tổ chức khủng bố bí mật đã có một âm mưu vô cùng nguy hiểm. Chúng đã bí mật đào tạo ra rất nhiều siêu Ninja và đi bắt cóc tất cả các nhà khoa học trên toàn thế giới. Với mục đích ép buộc những nhà khoa học này nghiên cứu và chế tạo những vũ khí hủy diệt…Nhà trắng phát hiện được âm mưu này đã phái nhân vật của chúng ta chính là một Rambo, một người lính siêu đẳng luôn đạt thành tích xuất sắc trong những cuộc đào tạo của quân đội Mỹ. Một mình đột nhập vào căn cứ của địch để giải cứu những nhà khoa học

Gameplay của Marjor Mayhem

Lối chơi trong game Marjor Mayhem cũng khá đơn giản bạn sẽ trải qua hệ thống màn chơi vô cùng đồ sộ. Có tất cả 4 chế độ cho bạn lựa chọn khi bắt đầu vào chơi game đó là dễ, trung bình, khó, cực khó. Nếu bạn là người mới bắt đầu chơi thì nên chọn chế độ dễ để làm quen và thử sức với game nhé

Bước đầu vào game hành động Marjor Mayhem bạn sẽ được tùy chỉnh nhân vật của mình sau đó là sắm sửa quần áo, vật dụng và cuối cùng là vũ khí ( Các loại súng hiện đại nhất trên thế giới ). Mỗi loại quần áo hay vật dụng đều có những tác dụng riêng giúp các bạn tăng cường tốc độ di chuyển, máu…

Mỗi một chế độ chơi lại chia làm rất nhiều màn chơi nhỏ khác nhau với tốc độ tăng dần. Vào game vui nhộn này nhân vật Rambo của chúng ta sẽ chạy đến và nấp vào một chỗ nào đó để đấu súng cùng lũ Ninja. Bạn sử dụng súng còn lũ Ninja sẽ phóng phi tiêu. Vừa bắn và lấp chú ý né những cú phi tiêu của Ninja đặc biệt là những con Ninja phóng phi tiêu đỏ. Chỉ cần dính một phi tiêu đỏ là bạn sẽ die luôn. Khi bạn chúng nhiều phi tiêu thì bạn sẽ mất dần quần áo. Đến khi bạn cởi trần và dính thêm một phi tiêu nữa là bạn sẽ chết

Đồ họa và thành tích trong trò chơi Marjor Mayhem

Cứ thế các bạn nấp, chạy và bắn cho đến khi có một chiếc máy bay đến đón các bạn chuyển qua màn tiếp theo. Thành tích của bạn sẽ được tính bằng điểm và sao. Tối đa là 3 sao khi bạn hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ của mình. Game sở hữu một nền đồ họa 3D tương đối đẹp và sắc nét. Kết nối hệ thống mạng xã hội cho phép bạn có thể khoe điểm và thành tích cũng như mời bạn bè của mình tham gia game

Các bạn có thể download game Marjor Mayhem theo đường dẫn

gamevui24h.org/marjor-mayhem-chang-rambo-don-doc

Nguồn: gamevui24h.org