Mẹo vặt - Giải đáp thắc mắc về Ứng dụng Multimedia

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG MULTIMEDIA' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 1 Tháng tư 2005.

1. ChiêuTrúc Admin Executive

Tip/Mẹo vặt và giải đáp thắc mắc sử dụng
    dành riêng cho các phần mềm Multimedia

Chú ý: Thead này chí dành để thảo luận về các thắc mắc chung chung, hoặc cách sử dụng phối hợp nhiều PM khác nhau hoặc về 1 phần mềm nhỏ (không được tạo topic riêng vì ít được quan tâm).

Các bài viết liên quan đến các phần mềm đã được tạo Thread riêng mà được post tại đây sẽ có thể được chuyển đến đi hoặc xóa mà không cần bảo trước !
  2. tungoc11

tungoc11 Thành viên

Được Like:
    13
    Có ai có thể sủa fivn hát = playlist không

bạn nào cò thể test lai FIVN hát = playlist mà mình chọn dc ko?. nếu dc thì thật tuyệt.
  3. jimmy88

jimmy88 Symbian Top Contributor

Được Like:
    2,618
    sao ko chuyển sang dùng TTPod đi,có phải đỡ mất công ko
  4. Nampy2008

Nampy2008 Thành viên

Được Like:
    2
    xim giup!phần mềm xem phim định dạng FLV cho N70?

Có ai có phân mềm xem phim định dạng flv cho mình xin với?
    bill quang thích bài này.
  5. jimmy88

jimmy88 Symbian Top Contributor

Được Like:
    2,618
    bạn chịu khó search SmartMovie 4.01 và Core Player 1.3 nhé
    bạn tìm trong này nhé,chịu khó tìm nhé
  6. nxt

nxt Thành viên

Được Like:
    4
    Các bác cho em hỏi một chút : em có 1 số file âm thanh, hình và film thuộc loại "nhạy cảm" lưu trong máy. Làm cách nào để người khác khi vao galery ko thấy chúng hoặc thấy mà ko play được (nếu ko thấy thì càng tốt) mong các bác chỉ giáo giúp! Rất cám ơn
  7. tichau

tichau Guest

Qua đây tải cái adl về nha bạn.
  8. vanduan1990

vanduan1990 Thành viên

Được Like:
    43
    Cái ADL đó chỉ ẩn đc file đi thôy, còn như file phim "nhạy cảm" như của bạn kia nói (ví dụ có đuôi là *.avi hoặc *3gp) thì tuy nó có ẩn đi thật (khi vào file manager thì koo thấy) nhưng khi vào chương trình vd: SmartMovie thì nó vẫn load ra đc--> vẫn xem đc :(
  9. minhphuc2132

minhphuc2132 Thành viên

Được Like:
    2
    phím tắt chơi nhạc cho 60v2

cho mình hỏi có phần mềm nào biến phím C và pen thành phím tắt váo chơi nhạc như của n70 ko?nếu ai có thì đưa lên anh em xai với nha[-(
  10. vanduan1990

vanduan1990 Thành viên

Được Like:
    43
    Phím C và phím pen của N70 cũng đâu có vào thẳng chương trình nghe nhạc đâu bạn, N70 có 1 nút riêng (nếu là N70 thường thì khi nhấn nút đó sẽ đưa ta tới mục Gallary của điện thoại, còn N70ME thì sẽ vào thắng chương trình nghe nhạc mặc định) chứ koo phải là phím C và pen. Còn hiện giờ hình như chưa có pm nào biến 2 phím đó thành phím nghe nhạc đc cả :)