Mẹo vặt - thắc mắc - yêu cầu về ứng dụng chạy trên nền Python

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG CHẠY TRÊN NỀN PYTHON' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 24 Tháng ba 2006.

1. ChiêuTrúc Admin Executive

Tip/Mẹo vặt và giải đáp thắc mắc sử dụng
    dành riêng cho các phần mềm chạy trên nền Python

Chú ý: Thead này chí dành để thảo luận về các thắc mắc chung chung, hoặc cách sử dụng phối hợp nhiều PM khác nhau hoặc về 1 phần mềm nhỏ (không được tạo topic riêng vì ít được quan tâm).

Các bài viết liên quan đến các phần mềm đã được tạo Thread riêng mà được post tại đây sẽ có thể được chuyển đi hoặc xóa mà không cần bảo trước !
    brick and loctn like this.
  2. nguyet_ngo

nguyet_ngo Thành viên

Được Like:
    1
    (xin giúp)ko update đc megapymodulpack

mình cài python 1.44,keypress 1.06 rùi mà không thể update được megapymodulpack 1.52.mình đã thử cài cả vào máy lẫn vào thẻ đều không được.Ai bít giúp đỡ mình với.
  3. verylove

verylove Staff Member

Được Like:
    2,944
    bạn remove cái Accelerometer đi là OK à , vào App.manager mà remove
    nguyet_ngo thích bài này.
  4. babyphuongtuong

babyphuongtuong Thành viên

Được Like:
    2
    Giúp Mình Với

Mấy anh ơi cho em hỏi là hiện tại em sài kon nokia n81-8g mà em cài phần mềm python òi sao em chạy mấy phần mềm cữa python lại hem dc ai có thể giúpem hem cảm ơn nhìu>:D<>:D<
  5. verylove

verylove Staff Member

Được Like:
    2,944
    bạn nói cụ thể là soft nào bạn ? Mấy cái python nên cài vào bộ nhớ máy đấy sẽ tốt hơn , bạn nhớ cài đầy đủ python1.45 , PythonScriptShell_1_4_4_3rdEd và MegaPyModulePack.v2.01.for.S60 nha
    MaiDinh and nhacsen like this.
  6. thanhanhX1

thanhanhX1 Thành viên

Được Like:
    135
    em hack phone rồi có cái được mấy phần mềm này không các bác hay là phải cài thêm cái gì nữa
  7. thantinhyeuhh

thantinhyeuhh Thành viên

Được Like:
    2
    Help vì sao tôi cài ppswitch103 ko đc vậy

tôi đang cài 1 số chương trình hoạt đông trên nền python nhưng mà đến bước cài ppswitch103 thì ko tài nào cài dc no bảo lỗi update erros giúp mình với nha ...điện thoại mình n81 đã hack fone%-( nếu cần phải sign thì sign dùm mình dc ko IME :356994016551461 thank nhìu
  8. dongluc

dongluc Thành viên

Được Like:
    2
    Mình đã hăck phone con E66, nhưng cài PYTHON thì không thấy nó nằm ở đâu, cài các ứng dụng của PYTHON như don't touch hoặc nokmote cũng không chạy.
    Xin các cao thủ giúp mình với!
    Cám ơn nhiều!
  9. ChiêuTrúc

ChiêuTrúc Admin Executive Staff Member

Được Like:
    11,486
    Thường thì lỗi như vậy là ở chổ bạn chưa cài PythonScriptShell đó. Hãy cài đủ bộ và biểu tượng Python sẽ hiện ra.
  10. hohiep

hohiep Thành viên

Được Like:
    20
    Các bạn làm ơn cho mình hỏi nền Python la cái j ...và cần cài đặt nó ra sao .... và Python để làm j

@đừng cười chê mình vì câu hỏi ngớ ngẩn nhé ..mình đang kém lắm ..Thanks