Mẹo vặt - thắc mắc - yêu cầu về Ứng dụng Hệ thống

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG HỆ THỐNG' bắt đầu bởi Khỉ Con, 5 Tháng một 2011.

1. Khỉ Con interista

Tip/Mẹo vặt và giải đáp thắc mắc sử dụng
    dành riêng cho các phần mềm Hệ thống

Chú ý: Thead này chí dành để thảo luận về các thắc mắc chung chung, hoặc cách sử dụng phối hợp nhiều PM khác nhau hoặc về 1 phần mềm nhỏ (không được tạo topic riêng vì ít được quan tâm).

Các bài viết liên quan đến các phần mềm đã được tạo Thread riêng mà được post tại đây sẽ có thể được chuyển đến đi hoặc xóa mà không cần bảo trước !
  2. baotrung1305

baotrung1305 Quy ẩn giang hồ Staff Member

Được Like:
    3,516
    Bác nào tìm được phần mềm RSA SecurID® Software Token for Nokia thì share giúp với. Nó bảo up lên Ovi Store rùi mà tìm trên ovi hoài không thấy. Thông tin cụ thể về phần mềm đây ạ: http://www.rsa.com/node.aspx?id=3866
    Thanks nhiều.
  3. Khỉ Con

Khỉ Con interista Staff Member

Được Like:
    11,479
    bạn xem có phải đây không ^^

baotrung1305 thích bài này.
  4. baotrung1305

Được Like:
    3,516
    Đúng rồi bạn ạ. Nhưng mà tìm trên ovi của điện thoại mãi không thấy $-)#-o để download. Mà xem trên web ovi không bít cách down :-w8-|
  5. baotrung1305

Được Like:
    3,516
    Khỉ Con thích bài này.
  6. Khỉ Con

Khỉ Con interista Staff Member

Được Like:
    11,479
    cái ấy mình có viết 1 bài rồi, ở đây bạn ;))

7. tieuthien_lam

tieuthien_lam Thành viên

Được Like:
    176
    Cho mình xin cái phần mềm dọn rác nào tương thích với con 5233 chưa hack nhé. Và đã test chưa hết hạn. Thanks!
  8. Tranminhquan

Tranminhquan Thành viên

Được Like:
    0
    chào các Pro
    hiện nay mình đang dùng con nokia T7-00. Phần mềm của nó symbian s60 v3 giống với Nokia N8. tôi đã tìm phần mềm để cài đặt mà không thấy. Hiện tại điện thoại không có font tiếng việt, tôi đã đem ra Nhật Cường để kỹ thuật viên chạy lại phần mềm nhưng họ bảo không chạy đợc tiếng việt.
    vậy tôi cần tìm một bộ gõ tiếng việt để cài vào máy có thể gõ tiếng việt nhất là khi sử dụng từ điển việt anh.
    vậy ai có phân mềm đó thì share cho mình với. mình đã tải một số phần mềm tương tự rồi mà không cài được.ai đó giúp mình với
    thank you.
  9. Tranminhquan

Tranminhquan Thành viên

Được Like:
    0
    có ai có phần mềm gõ tiếng việt cho s60 v3 không nhỉ