Mẹo vặt - thắc mắc - yêu cầu về ứng dụng Multimedia

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG MULTIMEDIA' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 24 Tháng ba 2006.

1. ChiêuTrúc Admin Executive

Tip/Mẹo vặt và giải đáp thắc mắc sử dụng
    dành riêng cho các phần mềm Multimedia

Chú ý: Thead này chí dành để thảo luận về các thắc mắc chung chung, hoặc cách sử dụng phối hợp nhiều PM khác nhau hoặc về 1 phần mềm nhỏ (không được tạo topic riêng vì ít được quan tâm).

Các bài viết liên quan đến các phần mềm đã được tạo Thread riêng mà được post tại đây sẽ có thể được chuyển đến đi hoặc xóa mà không cần bảo trước !
    phuong6300 thích bài này.
  2. mobicrazy

mobicrazy Guest

cần có chương trình chơi nhạc cho .wma

hey các bác. bác nào biết chương trình nào nghe nhạc cho 3250 mà chơi được đuôi *.wma ko ?
    nếu có thì okie quá .....
  3. hoang henry

hoang henry Thành viên

Được Like:
    32
    U thử cái này đi. Mình ko dùng symbian nhưng cái này thấy thèng bạn mình dùng cũng cool lắm!
    Cop vô thẻ nhớ rùi chạy file .sis. Chắc u biết!Enjoy!;);)
  4. kiencuongvn

kiencuongvn Thành viên

Được Like:
    68
    3rd chơi được WMA mà
  5. tangdangkhoa

tangdangkhoa Thành viên

Được Like:
    4
    3rd chỉ có 3250 mới chơi được wma thôi chứ mình xài E60 cũng S60 3rd chép file wma vào đâu có chơi được đâu .
  6. phong

phong Thành viên

Được Like:
    28
    bác dùng cái music player của 3250 mà chơi wma.không có app nghe nhạc nào chuẩn bằng nó đâu.em đang xài con 3250,thử qua nhiều trình nghe nhạc rồi,không có cái nào bằng trình gốc của máy hết.xài 3250 bác chỉ cần cài thêm JCG Jukebox để vào đêm khi nghe nhạc thì hẹn giờ tự tắt chương trình cho đở tốn pin (nhưng nó chỉ chơi được mp3 thôi).còn bình thường dùng trình nghe nhạc của máy nghe là tốt nhất
  7. chanh

chanh Thành viên

Được Like:
    0
    Quay Video cho S60v3

Mình thấy có phần mềm quay Video cho S60v2 chất lượng quá, như ETI Camcoder 2, mà sao S60v3 đợi hoài vẫn chưa có, mình đang xài con E50. Mong các bạn góp chút ý kiến. Thanks.
  8. khanhkiller3000

khanhkiller3000 Thành viên

Được Like:
    38
    chài,chọn bộ nhớ way theo thẻ là dc rui ma
  9. chanh

chanh Thành viên

Được Like:
    0
    Cái đó mình biết nhưng hình xấu lắm! Chỉ quay được 3GP (176x144) thôi.
  10. co7610thicho22

co7610thicho22 Thành viên

Được Like:
    154
    muốn quay video bằng mobile thì nên mua N93 kg cần cài cái phần mềm gì đó vào mà chất lượng ngang ngửa máy DVD RECODER