Mẹo vặt - thắc mắc - yêu cầu về ứng dụng Quản lý cuộc gọi / Tin nhắn

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG QUẢN LÝ CUỘC GỌI, TIN NHẮN' bắt đầu bởi ChiêuTrúc, 24 Tháng ba 2006.

1. ChiêuTrúc Admin Executive

Tip/Mẹo vặt và giải đáp thắc mắc sử dụng
    dành riêng cho các phần mềm Quản lý cuộc gọi/Tin nhắn

Chú ý: Thead này chí dành để thảo luận về các thắc mắc chung chung, hoặc cách sử dụng phối hợp nhiều PM khác nhau hoặc về 1 phần mềm nhỏ (không được tạo topic riêng vì ít được quan tâm).

Các bài viết liên quan đến các phần mềm đã được tạo Thread riêng mà được post tại đây sẽ có thể được chuyển đến đi hoặc xóa mà không cần bảo trước !
    huythai48 and Khỉ Con like this.
  2. thechaunet

thechaunet Thành viên

Được Like:
    18
    Phần mềm trả lời tự động !!!

Các pác có phần mềm nào tự động trả lời máy không cho em xin với em đang cần gấp lắm !
  3. Coixaygio81

Coixaygio81 Nick Vi Phạm

Được Like:
    667
    Khổ wá đời trai OS9.1 dùng cách nào qua mặt nàng đây ?

Hệ thống OS9.1 rất hay nhưng chưa có app giấu cuộc gọi phai hình ... nên rất dể bị phát hiện nhiếu bắt cá 2 tay . Hởi anh em cùng nhau chia sẽ kinh nghiệm để sống nha ! Làm thế nào k để nàng k phát hiện khi cằm phone của mình

4. thang20

thang20 Thành viên

Được Like:
    10
    Bác này nói hay nhỉ ? 2 phủ định = 1 khẳng định đó bác, thế thì bằng: "Làm thế nào để nàng phát hiện khi cầm phone của mình?" hờ hờ, thế thì dễ quá còn gì :))
    Uhm thì nói tóm lại là tốt nhất nên chơi 2 tay 2 súng, hoặc nếu có chơi 1 súng thì những thư của em này thì cho vào 1 folder rồi dùng app khóa mật khẩu lại, chỉ có điều những lần như thế đọc tin hơi bị lâu vì phải thêm 1 lần move nó sang folder nữa ^^
  5. Aconada

Aconada Thành viên

Được Like:
    6
    mấy anh bây giờ lại còn nghĩ chiêu để giấu chị em nữa, hư quá đi nha .... e hèmmmm =((
  6. Coixaygio81

Coixaygio81 Nick Vi Phạm

Được Like:
    667

Đang nằm bên em bổng phone ren bàu SMS wen thuộc thì sau hả đại ca ?
  7. Coixaygio81

Coixaygio81 Nick Vi Phạm

Được Like:
    667
    :rolleyes:

Em bao nhieu tuổi rồi có nghe bài hát "sau em nhắn nhằm máy anh" chưa cho dù bạn tốt hay sấu thì cũng thế thôi haaaaa:D :D :hit: :hit:
  8. aloboba

aloboba Thành viên

Được Like:
    9
    Bác đi chơi với em này mà hông muốn em khác gọi hay nt thì cứ cho em đó vào blacklist là xong, còn tin nhắn thì vào trang web của mobifone hay vinafone gì đó add cái số em đó vào danh sách spam tin nhắn là xong,đi về thì mở lại.
    Kinh nghiệm xương máu đọc tin nào xóa tin đó đỡ phiền phức
  9. trieunam

trieunam Thành viên

Được Like:
    117
    Biết bài này ko,em gửi cho.Con trai thì có trăm ngàn lý do,sao phải sợ nhì.
  10. thang20

thang20 Thành viên

Được Like:
    10
    Nói chung ông cha ta đã rặn "nên chung thuỷ" là hơn bác ạ, như em nài, 1 đã mệt lắm roài huống chi là thêm 1 nữa, quá bằng nuôi lấy giống hả bác :))