MobiFone lại tiếp tục KM gói cước M120

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi miumiu11, 21 Tháng bảy 2014.

1. trangntt85

trangntt85 Thành viên

Được Like:
    24
    Bác nhanh nhanh mua máy điện thoại đi thôi, khuyến mại này của nhà mạng chỉ áp dụng đến 26/04/2015 thôi bác nhé.
  2. binhminhdenmuon123

binhminhdenmuon123 Thành viên

Được Like:
    1
    Trong 1 đợt KM, nếu đã được gấp đôi dung lượng 1 chu kỳ, sau đó KH tự chủ động gia hạn thì ở chu kỳ sau, TB vẫn được nhân đôi dung lượng gói M120.
  3. buncha85

buncha85 Thành viên

Được Like:
    2
    Tiền em không thiếu cơ nuh nhu cầu sử dụng không cao, vậy nên em an phận gói 12miu thôi, 12bmiu ưu đãi nhiều quá , em chả dùng hết
  4. anhyeuem12hp

anhyeuem12hp Thành viên

Được Like:
    25
    @@ Tiền bác không thiếu thế tặng em 1 gói data đi :) Nhu cầu em thì rất nhiều mà tiền em lại thiếu cơ :)
  5. transformer123

transformer123 Thành viên

Được Like:
    16
    Gói 12MIU là ngon rồi bác ơi, coi như mỗi tháng dùng 2 gói MIU chỉ phải trả tiền một gói còn gì. Em cũng đang muốn an phận như bác qua mà toàn phải săn mấy gói khuyến mại để đăng ký đây.
  6. Happy Pola

Happy Pola Thành viên

Được Like:
    9
    Tùy vào kinh tế với nhu cầu dùng của mình mà. Em cũng chỉ dùng D5 thôi vì ko có tiền "cục"..nhưng mà chẳng sao, gói này khuyến mại cũng nhiều nên dùng cả ngày ko hết 1Gb
  7. nhokkonlonton91

nhokkonlonton91 Thành viên

Được Like:
    30
    1 ngày 1Gb là quá thích rồi ấy chứ, những gói kia chỉ dùng theo tháng thôi, chứ theo ngày em thấy D5 với D10 là nhất đấy.
  8. transformer123

transformer123 Thành viên

Được Like:
    16
    Mỗi ngày đăng ký một gói D5 còn tiết kiệm và nhiều ưu đãi hơn là đăng ký gói BMIU ấy chứ bác. Trong mấy gói khuyến mại ngày là em thích gói D5 nhất đấy.
  9. hikaru91

hikaru91 Thành viên

Được Like:
    5
    D5 thì chỉ là chương trình khuyến mại thôi nó chỉ áp dụng tại khoảng thời gian chương trình thôi chứ không được như BMIU bạn nhé
  10. buncha85

buncha85 Thành viên

Được Like:
    2
    Khuyến mãi nhưng thơi gian áp dụng khá dài, gói bmiu là dịch vụ thì không lo thay đổi nên trong thời gian khuyến mại cứ dùng khuyến mại, chừng nào hết khuyến mẠi đăng ký bmiu vẫn được