Mobifone với khuyến mại “Xuân Như Ý - Ví Đầy Tiền” hấp dẫn

Thảo luận trong 'MobiFone' bắt đầu bởi Mobifone Support, 4 Tháng hai 2015.

1. badboy90

badboy90 Thành viên

Được Like:
    3
    hix nhưng giờ mình đang bị mất CMND có cách nào khác không bạn
  2. hikaru91

hikaru91 Thành viên

Được Like:
    5
    • Chứng minh thư còn thời hạn: 01 bản photo công chứng + 1 bản gốc để đối chiếu.

• ĐT có số TB trúng giải (sim đăng ký thông tin cá nhân chính chủ của người nhận giải).
      điều kiện để được nhận giải bạn nhé
  3. mrtun2014

mrtun2014 Thành viên

Được Like:
    2
    Thím giống em quá, ngày nào cũng LIXI gửi 9289 mà con số may mắn chưa đến với mình, haizzz. số mình chẳng bao giờ trúng đề trúng lô, chắc cái này cũng thế rồi :adore:
  4. anhanh113

anhanh113 Thành viên

Được Like:
    2
    kai nay ngay nao minh chang lay 1 giai. nhung phai co nhieu sdt moi lay dc minh lay dc hon chuc kai 100k roi. minh chi hoi do o day xem co ai lay dc chua thoi vi minh cung co ngay minh ko lay dc.
    Chỉnh sửa cuối: 28 Tháng hai 2015
  5. tieuthukieuky2801

tieuthukieuky2801 Thành viên

Được Like:
    3
    bác yên tâm Trong 02 ngày kể từ khi công bố danh sách KH trúng thưởng trên website www.tet.mobifone.com.vn, MobiFone sẽ nhắn tin thông báo và gọi điện thoại trực tiếp KH trúng thưởng để hướng dẫn thủ tục nhận giải liên tục trong 02 ngày, mỗi ngày thực hiện tối đa 05 cuộc gọi trong khoảng từ 8h00 đến 17h00.
  6. ZynZyn

ZynZyn Thành viên

Được Like:
    4
    Thế thì còn gì bằng, 5 cuộc gọi cơ mà. Em yên tâm rồi. Có điều ko biết vận may của mình đến đâu thôi, số em đen lắm. Còn nhớ Mobifone hay có chương trình cào thẻ xong cào thêm phần khuyến mãi ở dưới để trúng thẻ nạp ấy. thiên hạ toàn cào đc 100k, 50k..còn em, chưa bao giờ lấy đc thẻ cào nào trúng nổi 10k.
  7. chaubo85

chaubo85 Thành viên

Được Like:
    4
    hix mình còn đên hơn bạn mấy hôm trước cũng mua thẻ cào thấy có lớp tráng bạc ở dưới cào ra thấy ghi trúng 100k mà không thấy được cộng tiền gọi lên hỏi mới biết chương trình đã hết hạn vào ngày 15/1 :(
  8. Dậy mà đi !

Dậy mà đi ! Thành viên

Được Like:
    5
    Tin vui cho mọi người em đã sắp dc cái thẻ 100k của chương trình này.:gach:
  9. Happy Pola

Happy Pola Thành viên

Được Like:
    9
    Sắp đc là sao hả bác?Bác có trong danh sách trúng thưởng hả?số đỏ quá nhỉ?Tham gia mấy chương trình của Mobifone và cũng đang hóng giải thưởng đây bác ak
  10. binhminhdenmuon123

binhminhdenmuon123 Thành viên

Được Like:
    1
    may mà không trúng cái gì to to không thì tiếc lắm hehe