Một ý kiến cho những ai mới xài SE Pxxx

Thảo luận trong 'UIQ: THÔNG TIN PHẦN MỀM' bắt đầu bởi misa2110, 17 Tháng chín 2005.

1. misa2110 Guest

Các bác ơi, em mới có được con P910i, nhưng lên đây tìm phần mềm cho nó thấy quá nhiều. Em thiết nghĩ các bác Mod nên lập một mục đưa ra các phần mềm hay nhất cho nó, ví dụ để nghe nhạc ta có phần mềm nào, rồi xem phim ta có cái nào... Như vậy sẽ dễ dàng cho những ai mới xài như em.
    Còn các mục khác để chúng ta tham khảo và dành cho những ai rành. Chứ tụi em cài bậy bạ lại không biết sửa như thế nào.
    Đó là tối kiến của em. Các bác nghe không được thì đừng la em, kẻo tội em. Còn bác nào đòng ý thì cho tràng pháo tay.
    Chào các bác. Xin cám ơn về những gì các bác đã đóng góp cho diễn đàn này.
  2. pp910i

pp910i Thành viên

Được Like:
    188
    Chẳng có thằng ma nào ủng hộ em rồi xem ra chỉ có anh thôi, nhưng anh toàn dùng net công cộng nên ko tiện cho việc up va load các phần mềm về soft của dòng P910i cả thông cảm nhé
  3. Alan_Hill

Alan_Hill Thành viên

Được Like:
    11
    Cứ lập cái list ra đi, rồi tôi đi kiếm cho.
    Kô kiếm đc thì cũng đừng chửi tui nhé :D
  4. pp910i

pp910i Thành viên

Được Like:
    188
    Cảm ơn Alan_Hill !!!!
    ông cứ post app lên đi càng nhiều càng tốt, để anh em học hỏi thôi, tôi thi đã có đủ, khổ nỗi toàn NET công cộng nên ko thể thực hiện được , mỗi ngày ngồi 1 máy linh tinh lắm ko tiện việc post bài hiểu chứ ??? híc......
  5. misa2110

misa2110 Guest

Bạn cho mình hỏi là có cái SeleQ giống như của S60 không. Nếu có thì cho mình xin vơi nha.
  6. hugo_callboy

hugo_callboy Thành viên

Được Like:
    2
    FileMan đó,giống y chang SeleQ của S60 nhưng dễ sử dụng lắm.Còn cái Explorer thì tương tự,nhưng nó bắt cài App Booster(ko biết ghi đúng chính tả ko nữa)
  7. misa2110

misa2110 Guest

Cám ơn bạn nhiều ha.
  8. Alan_Hill

Alan_Hill Thành viên

Được Like:
    11
    File Manager thì có nhiều lắm. Mình đang dùng Handy Explorer. Post lên cho bà con cô bác luôn nhé. Cái này nhìn cũng đẹp lắm. Mà lại nhẹ

Các file đính kèm:

9. forza

forza Thành viên

Được Like:
    0
    Đại ca ơi có phần mềm nào nghe nhạc hay và SM không up lên cho em down với:D
  10. Lightblue

Lightblue Amie Staff Member

Được Like:
    8,887
    Phần mềm nghe nhạc được thì có PowerMp3, bản mới nhất là ver.3

Bác vào đây:
    http://www.sendspace.com/file/wt1fdy

K*y = 255

Còn SM là cái chi tui không hiểu :confused: