Motorola A925 Symbian UIQ 7.0

Thảo luận trong 'UIQ: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi caohung1985, 28 Tháng tám 2004.

1. caohung1985 Guest

Em mới tậu con này về nhưng chẳng biết dùng thế nào ngoài nghe nhac... bó tay luôn, nghe quảng cáo con này trên http://www.gsmarena.cọm Hiện em muốn tìm một soft nào đó để truy cập vào bộ nhớ máy như selecQ của 6600, mà chẳng biết dùng kiểu gị Em load smartMovie for UIQ về cài nhưng chẳng có soft gì để copy file crack lên điện thoại cả, con này nghe quảng cáo bảo dùng soft của P900 và P800 được, nhưng được cái nó dùng thẻ nhớ SD, mỗi lần em copy thẻ nhớ bằng CardReader rồi cắm vào máy, đến khi lấy thẻ nhớ ra cắm lại vào CardReader thì trên PC các file trên thẻ nhớ không thể truy cập được, nó bị lỗi tát cả, các tên file bị đổi thành các ký tự đặc biệt, Em mới nhập môn về UIQ nên không biết gì cả, mới chỉ dùng Symbian Ó thôi, mong các bác chỉ giáo thêm em cái Thanks.
  2. tranchiemtai

tranchiemtai Guest

Chuyện bị lỗi kí tự khi chép vào là do cardreader bị lỗi ở nhà sản xuất, bạn thử xài card đọc khác đi, sẽ ok thôi

Bạn ở đâu thế nếu ở sài gòn có thể cho em nghía wa chút xíu được k?
    cho hỏi bạn mua con này giá bao nhiêu vậy, thiệt là đã
  3. fantasylove

fantasylove Thành viên

Được Like:
    77
    Format card đê hard reset lại máy nữa( ở trong control panel đó) con này cũng như p800, p900 thui mà, chắc do dùng linh tinh wa' nó loạn thui mà . Ở hải phòng mang wa em, em làm cho.tùng0904174970
  4. Minn6600

Minn6600 Thành viên

Được Like:
    3
    He he chú Hùng không nghe lời khuyên của anh em mà lại mua con này à :D
    Để có 1 cái như SeleQ thì dùng FileMan.Để quản lý các ứng dụng thì dùng taskman.Có FileMan rồi thì mọi chuyện crack sẽ ngon lành thôi.Cái fileman này rất chuyên nghiệp đó. Anh đã up trong kho download của NFN rồi đo.Vao load đi :)
  5. caohung1985

caohung1985 Guest

Hic hic, tại tính em nó mê hàng độc nên mới xông zô con này, ai ngờ, thất vọng quá, thôi đã trót thì chet vậy bác à. em định đợi khoảng 1 năm nữa ra con MDA3 làm phát cho rồi, khỏi nghĩ đến chuyện đổi điện thoại nữa, không thể chạy theo được nữa rồi.
  6. chithanh1982

chithanh1982 Thành viên

Được Like:
    16
    Hôm nọ đọc bài thấy nói caohung1985 đã ẵm con này về,tiếc quá là tiếc vì ngay hôm đó anh call cho cậu bán thì đã nói là bán cho chú rồi !!!Chú kêu khó dùng chứ gì?Bán lại cho anh đê,chú bán bao nhiêu thì ok nào?
    Gọi cho anh : 0912509953-Thành.
    Thế nhé,có gì anh chiến luôn.
  7. tdnhut

tdnhut Guest

hê hê mới có A925 ah. eh ku Tài coi A1000 không? tui đang có nè xài ngon hon A925 là cái chắc, con này cuôi nam nay mới xuất hiện lận giá không dưới 1000$. còn thẻ nhớ hiện chữ tàu là do card readder như Tài nói, xài card reader khác thì ukiez. mình xài soft cho A1000 vẫn bình thường mà có gì đâu!
    notes: con ke bên là HP Ipaq 6315 PPC Phone
  8. chithanh1982

chithanh1982 Thành viên

Được Like:
    16
    Mình kết con này đổ nhà mất rồi !!!Ai biết chỗ nào bán A925 hàng xách tay tại HN không thì chỉ cho em với?Tầm 6 chai em chiến lun.Nhìn cái màn hình của nó đẹp vãi.
  9. caohung1985

caohung1985 Guest

Hì hì, tiếc cho bác Thành Quá, em cũng đang định bán nhưng lại sang Trung Quốc mất rồi, nên có muốn bán cũng bó tay bác ạ thôi số bác chắc dùng A1000 thôi ah. hì hì
    To Minn6600: Bác Minh à, mấy cái Soft bác đưa cho em có mỗi 1 cái có Crack thôi, còn lại chẳng có cái nào có cả, chỉ dùng được có 14 ngày thôi ạ
  10. bibee

bibee Thành viên

Được Like:
    0
    có ai biết ờ đâu bán A920 or A925 ko chỉ cho em với.A920 giá tầm 4tr5 mua được ko các bác???