Thảo luận Mua điện thoại Beeline với giá 0đ!

Thảo luận trong 'Gmobile' bắt đầu bởi Beeline VN, 10 Tháng hai 2012.

1. Beeline VN Thành viên

Khi mua bộ hòa mạng Beeline với giá chỉ 199.000đ, bạn sẽ được tặng ngay 1 điện thoại cực Kool của Beeline và sim Big Zero cực khủng với 180.000đ trong tài khoản (*)

Năm mới đã về và mùa yêu thương đang đến rất gần, bộ hòa mạng Beeline thực sự là một lựa chọn hấp dẫn cho bạn và người thương của mình. Hãy cùng Beeline chia sẻ chia yêu thương!

(*) Nhận ngay 30.000đ cho tháng đầu tiên, 150.000đ cho 5 tháng tiếp theo mỗi tháng 30.000đ.

(*) Để nhận được khuyến mãi nêu trên, bạn hãy nạp thẻ ít nhất 10.000/tháng và thực hiện ít nhất 3 giao dịch (cuộc gọi/ tin nhắn) bằng điện thoại Beeline trong tháng trước đó.
    vietnhat thích bài này.
  2. cdmaviet

cdmaviet Thành viên

Được Like:
    53
    Bán 199k mà TK chỉ có 180k, vậy còn thiếu 19k nữa. Vậy mà bảo là mua điện thoại với giá 0đ?....
  3. nguoidatviet

nguoidatviet Thành viên

Được Like:
    23
    giá sim 19k nữa đó bạn, chắc beeline tính vậy quá. Có ai cho không mình cái gì bao giờ đâu
  4. nchoan

nchoan Thành viên

Được Like:
    0
    Cho mình hỏi ......... mình ở Gò Vấp muốn mua dt beeline + sim 199k ...... bạn cho mình địa chỉ chỗ mua với ....(*)
  5. Seo007

Seo007 Thành viên

Được Like:
    1
    Đặc sản Tây Nguyên chuyên mua bán, hợp tác phát triển các mặt hàng đặc sản, món ăn, hàng độc, đồ quý hiểm, thủ công mỹ nghệ của Tây Nguyên. Đến với chúng tôi bạn sẽ hài lòng về những gì chúng tôi đem đến cho bạn.