Xin giúp Mua Thẻ Nhớ Cho N GAGE QD

Thảo luận trong 'NGAGE: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi killvn, 23 Tháng tư 2010.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. killvn Thành viên

Em có 1 N GAGE QD đã nâng cấp lên FW 4.6 ! Cách đây 2 tháng có tham khảo và mua 1 thẻ MMC Plus 512 MB của hãng transend với giá 140k :030: ! Lắp vào máy xài rất good ! Nhưng mà dùng một thời gian em thấy chật chội quá ! Giờ em ko biết là N GAGE QD có thể xài thẻ MMC Plus 1GB Transend :112: hay 2GB :048::048::048::048: được không ? Và có chậm máy không ? Mong các anh chỉ bảo giúp ! Em thì em muốn mua cái 1 GB cho rộng rãi mà không biết giờ bao nhiêu tiền và có thể mua ở đâu để chất lượng đảm bảo có bảo hành ạ ? Nhà em ở Hà Nội ! Cám ơn anh em quan tâm :004::004:
    Và nói về tốc độ thẻ có phải là MMC Plus là nhanh nhất và thích hợp nhất cho N GAGE QD đúng ko ạ ?
  2. kieuphong

kieuphong Thành viên

Được Like:
    199
    em có thể ra Phú Thái làm 1 thẻ 1G MMC Mobile (hoặc MMC Plus) (2G nó ko nhận đâu, anh thử đủ kiểu rồi) www.phuthai.vn
  3. unluckyboy

unluckyboy Thành viên

Được Like:
    106
    Nếu chạy 512 mượt không ì ạch thì 1G dùng vô tư đi.
  4. killvn

killvn Thành viên

Được Like:
    1
    Bên phuthai nó hết hàng anh ạ ! Em hỏi có nhập về nữa ko nó bảo không huhu
  5. utnseries

utnseries Thành viên

Được Like:
    159
    QD dùng thẻ 512 thôi bạn ạ nếu bạn không muốn khóc trên diển đàn vì máy bị stress ,conecpror , erro và fomat .v.v. 1gb chỉ dùng cho c nghe nhạc còn sài QD chơi game thì 512 thôi ,còn muốn sài nhiều thứ thì ta nên dùng 2 thẻ 512 còn 1 gb thì nhét vào bạn sẻ fomat máy dài dài :001: :45: khuyên thế thôi tuỳ bạn thích thì sài nhé
  6. hoson

hoson Thành viên

Được Like:
    31
    MMC Plus thì thích hợp nhất cho QD ùi. Còn về tốc độ thì tuỳ vào tốc độ của thẻ thôi chứ đâu phải plus là tốc độ cao đâu
    Bro có thể vô trang sl4x.com coi mua bán trong đó áh. MMC đủ loại. sl mà :D
  7. doanhach

doanhach Thành viên

Được Like:
    6
    bao giờ mua được thẻ 1gb để lại cho mềnh con thẻ 512 cũ nha bạn....****?
  8. tonnybn

tonnybn Thành viên

Được Like:
    0
    minh cung dang can the nho ai o bac ninh pmmmm cho minh theo so 01685445188 :115:ko dc:38:em dau nhe
  9. nghia_kn

nghia_kn Thành viên

Được Like:
    25
    em cứ lên bắc ninh mà kiếm , he nhiều lắm. mà nếu thích thì gửi anh mua cho .........................
  10. Còm.

Còm. Giả Vờ Hết Staff Member

Được Like:
    7,039
    đã có khá nhiều toppic bàn về thẻ nhớ rồi! tìm hiểu kĩ trong box nhé!
    lưu ý : kh mua bán sai nơi quy định!
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.