Xin giúp Mua vỏ N-gage C ở đâu? Hà nội

Thảo luận trong 'NGAGE: KIẾN THỨC & KINH NGHIỆM' bắt đầu bởi Frozen, 6 Tháng sáu 2009.

1. Frozen Thành viên

Tình hình là e mới tậu đc e N-gage C ( do con QD của e bị mất trộm :(( ). Hiện tại đag xài thì thấy ôskê ^^ ( nge nhạc tốt , Fm tốt, tuy có chơi game k fím bấm k đã = QD, pin 5C nhah hết...). Nhưng do mua đồ cũ nên vỏ zin cũng đã xước khá nhiều. Vì thế e muốn hỏi các bác xem Có ai biết chỗ bán vỏ cho N-gage C ở Hà Nội chỗ nào không? cả lô cả zin ạ? Nếu đc thì mong các bác chỉ giúp e. nếu có já cả ảnh nữa thì tốt ah ^^,
    Tks các bác rất nhiều =D>=D>=D>
  2. Mr.Actor

Mr.Actor Thành viên

Được Like:
    470
    HN thì không thấy bán vỏ lô của C còn vỏ zin thì chắc cũng có nhưng ít cũng tầm 200k đấy . Nhờ ai trong SG mua bộ vỏ lô ship ra thôi
  3. Còm.

Còm. Giả Vờ Hết Staff Member

Được Like:
    7,039
    hôm nọ mua dây cao su cho QD bên Đặng Dung ,ngon phết.bên đó nhiều đồ của Ngage lắm,bác qua thử xem!xem hàng thật kĩ nhé!đang góp tiền mua vài thứ nưa cho en QD mà mãi chẳng tiết kiệm đc!chán!
  4. Frozen

Frozen Thành viên

Được Like:
    6
    Cơ mà k ai biết thật ah T_T. Ngoài Hà nội này sao k có cái cửa hàng nao như kiểu PHi Phàm trong HCM nhỉ Y_Y. Maf Phi phàm cũng k có dich vụ ship hàng đi các tỉnh thì fair .Chan' thật
  5. stung

stung Thành viên

Được Like:
    58
    đầy ra đấy!
    chợ trời ( chùa vua đi vào sau tỏng hẻm ) và mấy quán bán linh phụ kiện có tiếng 1 chút như thuonggiado hatung ....
    bác mà có ý muốn thay vỏ lô thì để cho em cái vỏ zin bị xước nhé !
    em đang dùng vỏ lô! khôntg thích đẹp! chỉ thích zin
  6. Frozen

Frozen Thành viên

Được Like:
    6
    vỏ lô để thay đổi chứ ai đem bán vỏ xịn ^^. có mỗi cái để mà dùng thôi mà >:</ Có j thì đi sơn lai ^^. Vậy mai thử qua chợ trời xem hàng thế nào cái nhey ^^
  7. AMG_Club

AMG_Club Guest

mua ở số bao nhiêu Đặng Dung được cái zoong cao su ngon thế bro Còm ơi
  8. Còm.

Được Like:
    7,039
    hình như là 16 hay số 17 gì đó ,chỉ nhớ là trước nhà có cái cây to lắm!mà bác chỉ mua với giá 15 hoặc 20 k thôi nhá!nó mà chém là kiểu gì chả lên 30 k! :D~:> hay bác qua Cầu Giấy đi địa chỉ là số 1 ngõ 46 phố Hoa BẰng-Cầu Giấy-HN(đi từ cầu Yên Hoà vào khoảng 50m)mình chưa tới nhưng nghe nói mấy prồ ở đó cái gì cũng có(bên Ngage viet thì phải)đợt này làm đồ án xong cũng phải qua mới đc!chúc may mắn!
    huyhoa56 thích bài này.
  9. AMG_Club

AMG_Club Guest

hehe hàng 16 Đặng Dung thì mình nhẵn mặt rồi.Hàng đó gà vào mua là ăn chém gấp đôi ngay.Zoong ở đó rẻ nhưng nói thật là chưa chất lượng lắm.Dùng 1 thời gian bị nhũn.Mình đang muốn kiếm chỗ mua zoong tốt 1 chút
    huyhoa56 thích bài này.
  10. Còm.

Được Like:
    7,039
    có Web cho bác nè
    Mã:
    http://n-gageviet.net/forum/viewthread.php?tid=6337&extra=page=1
    (link của bác duyduc)vào đó xem thử coi!mình đang định qua đó!
    huyhoa56 thích bài này.