Muốn lấy ECID để lưu lại?

Thảo luận trong 'Firmware - Jailbreak - Unlock' bắt đầu bởi andyson, 6 Tháng hai 2010.

1. andyson Thành viên

Phone của mình 3G FW 3.1.2 đang chạy tốt, nhưng mình muốn lấy ECID để lưu lại khi phone gặp sự cố không hay thì mình sẽ resore ,mình muốn hỏi khi hold phone về cáp để chạy usbview rồi lấy ECID xong, rồi mình reboot phone trả lại bình thường như ban đầu có được không, hay phải restore phone?
  2. audiv8

audiv8 Thành viên

Được Like:
    134
    bạn lấy xong thì bật lại bình thường,ip bạn có làm sao đâu mà RS :D,RS nhiều ko tốt đâu,die flash memory đấy.
  3. phidacduy

phidacduy Thành viên

Được Like:
    60
    Restore nhiều mà die flash memory thì anh em nào dám mày mò nữa :008:
  4. audiv8

audiv8 Thành viên

Được Like:
    134
    chắc bạn ko tin những gì tôi nói đâu...nhưng mà ở đây có sư phụ Dtube là biết rõ nhất về trường hợp của tôi,nếu bạn ở HN thì call mình,sẽ có những dẫn chứng cụ thể or bạn có thể qua Nhật Cường Mobile hỏi về chuyện cách đây khoảng 3 tháng + có 1 khách hàng tên Minh qua NC mobile mua 1 e iPhone 3GS World 16GB và sau khoảng 2 tháng thì tình trạng máy ra sao ? Bạn cứ hỏi các a,e làm pm iPhone tại NC mobile 33 Lý Quốc Sư or 14 Láng Hạ sẽ rõ...còn nếu bạn muốn thử cứ RS nhiều vào sẽ biết,máy tôi trước cứ 1 ngày RS 2-3 lần là chuyện bình thường mặc dù máy chẳng có vấn đề gì cả :D:D:D