N905i đã kích MTP nhưng xài không đc

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi bboy_tna0801, 8 Tháng hai 2009.

1. bboy_tna0801 Thành viên

cái bác chỉ cho em với khi bật chế độ MTP xong em cam vào máy,rồi dùng WMP để sync nhạc,nhưng khí vào đến WMP thì WMP nó đứng k chép đc,với lại cái này nữa rút cáp ra thì WMP nó hết đứng,nếu để cái cáp trong máy và rest máy thì máy nó điên luôn,k chụi chạy nữa,và khi rút cáp ra thí may nó rest ầm ầm
    Còn trong máy thì em bấm vào music>rồi chọn cái SD audio thì nó cứ fail to read,tắt cả các phần còn lại như pic,video xài bình thường,khẳng định một điều rằng thẻ nó k bị hư,vì em lấy thẻ con P905i gắn wa xài,thẻ nào cũng vậy,cứ vào N905i thì nó k xài MTP đc
    Xin các pác giúp đỡ:">
  2. 88buiqtrung88

88buiqtrung88 Thành viên

Được Like:
    123
    khả năng win bị lỗi,nếu bác cắm con P905i vào lại mà MTP ngon lành thì bác kiếm driver em N905i về cài lại thử...còn SD audio Fail là sao?SD audio có xài trên P905i ok ko?
    bboy_tna0801 thích bài này.
  3. docomo_cafe

docomo_cafe Thành viên

Được Like:
    0
    mình đã đừng làm như bạn rồi mà vẫn ko dc
  4. bboy_tna0801

bboy_tna0801 Thành viên

Được Like:
    506
    tất nhiên còn con P905i chạy MTP ngon lành,trong máy N905i em bấm vào music rồi bấm vào phần SD audio thì nó cứ fail to read,cả mục movealbe cũng fail to read,hinh như là cái j` liên wan đến MTP thì nó thế,cam đoan là máy vi tình chẳng bị j` hết vì em chơi ở net down nhạc cho nhanh mà:D,thử tất cả các máy chỉ con P thì đc,con N thì po chiếu8-x
    wen nữa em dùng cáp của con P,hình như Docomo dùng cáp chung với nhau đc mà đúng hem,tại vì cáp em chép nhạc và film ok hết^#(^
  5. bboy_tna0801

bboy_tna0801 Thành viên

Được Like:
    506
    hix chắc po1 chiếu quá,chưa thấy bác nào vào hếto:)
  6. justiceman

justiceman Thành viên

Được Like:
    778
    bác thử cài lại WMP 11 thử đi..nhờ là cài trực tiếp nhé..cài thủ công như hùi xưa h ko dc đâu
  7. 6543210

6543210 Thành viên

Được Like:
    205
    em cài = cách giải nén file wmp11 ra rồi chạy 2 file để cài :D => kết quả cắm 920 vào nó ko nhận để sync mới đau :D
  8. justiceman

justiceman Thành viên

Được Like:
    778
    crack Windows ròi cài trực tiếp vào mí dc...ko phài cài bằng cách giải nén..lúc trước con SO706i của mình cũng vậy...phải cài trực tiếp thì WMP mí nhận
  9. Softbank920sh

Softbank920sh Thành viên

Được Like:
    169
    có ai giúp bác này không kìa
  10. Softbank920sh

Softbank920sh Thành viên

Được Like:
    169
    bạn format the lại rồi chup hinh quay phim ghi âm cho nó tao thư muc rồi syn lại nha