Nghe nhạc Bluetooth cho Sharp 903

Thảo luận trong 'JMP: Multimedia' bắt đầu bởi quocbao1982, 19 Tháng chín 2007.

1. quocbao1982 Thành viên

2. HERO@

HERO@ Staff Member

Được Like:
    1,501
    Nếu bác ở HN mang qua mình cài cho, thường thì chỉ nghe gọi thôi chứ nghe nhạc mình chưa thử.
  3. quocbao1982

quocbao1982 Thành viên

Được Like:
    291
    thì nghe gọi thì mình cũng làm được, nhưg tai nghe này thuộc dòg headphone nên hơi cồng kềnh, cài này mình mua Nokia 5300 được khuyến mãi tặng em nó. Tai nghe này mà nghe được từ sharp chắc là đỉnh lắm. bác nào có giải pháp thì chỉ cho mình với nha.Thanks
  4. buiqtrung

buiqtrung Ex-Mod

Được Like:
    1,618
    hình như 903sh bluetooth có 1.1 còn hầu hết các dòng tai nghe bluetooth đều 2.0,cái này nếu có làm dc thì chắc fải can thiệp fan cứng bác Hero nhỉ?ý kiến thiển cận có j mong các bác bỏ wa.hihi:D
  5. quocbao1982

quocbao1982 Thành viên

Được Like:
    291
    mình nghĩ mấy Đt khác có phần phát nhạc wa bluetooth, còn em sharp 903 thì ko. Mình nghĩ nên can thiệp vào phần mềm như cách cài games trên thẻ nhớ hay như chuyển đổi mấy FW vậy. CHứ can thiệp vào phần cứng dễ tiêu em nó thì uổng lắm.Bác nào có cách vào chỉ mình với
  6. ruoidenddt

ruoidenddt Thành viên

Được Like:
    126
    kg nghe nhac wa tai nghe bluetooth dc đâu, vì nó kg hỗ trợ A2DP, chỉ có 910SH mới có thể phát nhạc wa tai nghe Bluetooth đc
  7. 2lua_like_sharp

2lua_like_sharp Thành viên

Được Like:
    272
    910sh đâu có nghe nhạc bluetooth đc đâu bác ruoiden, em đã thử rồi, không đc. nó k hỗ trợ A2DP đâu
  8. ruoidenddt

ruoidenddt Thành viên

Được Like:
    126
    vậy thì Zlua-like-sharp kiểm tra lại nhé, 910Sh out ra tai nghe bluetooth đc đó, nó có hỗ trợ A2DP, nếu có catalo thì mở ra xem lại , mình đã nghe thử rồi