Nhật Ký GSMVN 2007

Thảo luận trong 'Trò Chuyện Tổng Hợp' bắt đầu bởi vnr_82, 1 Tháng một 2007.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. vnr_82 Thành viên

2. romesons

romesons Respected Admin Staff Member

Được Like:
    5,380
    ngày đầu làm việc của năm mới.......
  3. vdt1984

vdt1984 Thành viên

Được Like:
    122
    ngày đầu học hành của năm mới ....:D
    conan2901 thích bài này.
  4. vnr_82

vnr_82 Thành viên

Được Like:
    155
    Đầu năm mới...ngủ đến nghỉ cả đi mần .
  5. asam

asam Thành viên

Được Like:
    345
    Hix hix dọn ra Q6 ở với vợ, đi làm xa quá hic tháng này thêm tiền xăng rồi :((
  6. dzầy là gần nhà tui :D
  7. tanthanh2009

tanthanh2009 Thành viên

Được Like:
    597
    May mà dọn ra đấy, chứ để vợ 1 mình gần nhà bác Trọng là tiêu. Tốn tí xăng mà an toàn.:D:D Bũa nay dân quân nhiều lắm.
  8. bdgroup

bdgroup Thành viên

Được Like:
    3
    Tuyệt vọng

Vậy là sau hơn 2 năm bên nhau, tôi và em cũng đã bắt đầu ngày chia tay.
    Dẫu biết rằng chia tay sẽ tốt hơn cho em, tốt hơn cho tôi, nhưng mỗi khi nghĩ lại những kỷ niệm chồng chất, lòng tôi đau không thể tưởng. Gương mặt đầm đìa nước mắt của em lần cuối là nổi ám ảnh trong tôi từng đêm.
    Tôi cầu mong cho e thật thanh thản và vui vẻ, nhưng biết điều đấy có được không khi tôi và em đã quá yêu nhau?

Thật tuyệt vọng!
  9. CunCon

CunCon Ex-Mod

Được Like:
    1,600
    Lúc 3g chiều nay nhận được 1 cuộc gọi từ Tp. Cần Thơ........số là 071......không bít nên buồn hay nên vui nữa.......thật bất ngờ vì đó là đt của cty Vinatrans (chi nhánh Cần Thơ) gọi hẹn sáng thứ 7 này đi phỏng vấn. Ặc ặc......đơn xin việc đã gởi lúc mình đang nuôi ý định về đó làm việc để được gần........còn bây giờ...........sau 2 tháng nay thì mọi việc đã thay đổi quá nhìu........mình không còn lý do để về đó làm việc nữa......thế nhưng mình vẫn: "dzạ vâng! Sáng thứ 7 này àh!?? Em xin cám ơn anh ạh....":o .......sao mà thấy buồn buồn nhỉ!!! Tại sao mình fải buồn nhỉ!?? Buồn vì không thể về đó đi phỏng vấn ......hay buồn vì............=(( Ghét thật:(( .......
  10. VDG

VDG Ex-Mod

Được Like:
    1,081
    2 tháng có nhiều cái thay đổi lắm Cún nhỉ. 2 tháng trước còn ... & chưa biết HN như thế nào. 2 tháng sau không còn ... nhưng biết đc có rất nhiều điều hay ho ở Thủ Đô :p
Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.