[Khác] Những game bắn súng miễn phí không thể bỏ qua

Thảo luận trong 'Android: Trò Chơi' bắt đầu bởi kimthach92, 21 Tháng ba 2014.

1. kimthach92 Thành viên

Tổng hợp những game bắn súng miễn phí hay nhất

Nếu bạn là fan’s của các tựa game bắn súng đình đám như: Call of Duty, Battlefield, Mass Effect, Gear of War…
    Thì chắc hẳn bạn không thể bỏ qua những tựa game trong danh sách dưới đây sẽ giúp bạn thỏa mã nhu cầu chơi game của mình.
    Bạn không cần PC hay các máy chơi game chuyên nghiệp, bạn có thể trải nghiệm chúng ngay trên các thiết bị Android.
    1. Dead Trigger 2

Giống như người tiền nhiệm của mình, Dead Strigger 2 là tựa game phiêu lưu kinh dị góc nhìn người thứ nhất.
    Nhiệm vụ của bạn vẫn là tiêu diệt những con Zombie nhưng thay vì đi lung tung như trước, giờ đây tựa game đã xây dựng cốt truyện chất lượng cộng thêm cả chế độ “career mode” có tính tùy biến cao.
    Ngoài ra Dead Strigger 2 được cải thiện hơn rất nhiều, từ việc bổ sung thêm màn chơi đến việc gameplay được biến tấu đa dạng hơn, ví dụ như giờ đây bạn có thể hạ gục Zombie từ 1 chiếc trực thăng, nhảy lên súng máy hay cầm gậy nện tới tấp nếu bạn hết sạch đạn.
    Tải game tại ĐÂY

2. Major Mayhem

Major Mayhem là trò chơi cực thú vị và cực đơn giản, thuộc thể loại “run and gun” thuần túy với tiết tấu nhanh nên sẽ làm bạn không thể nào rời khỏi chiếc smartphone đang cầm trên tay.
    Đồ họa không đặc sắc nhưng lại có sức cuốn hút kỳ lạ, cộng thêm việc hướng đến nhiều đối tượng, thậm chí bạn có thể chơi Major Mayhem cùng bạn gái mình, đã mang thành công đáng kể cho Adult Swim.
    Tải game tại ĐÂY

3. SHADOWGUN: DeadZone

Nối tiếp thành công từ tựa game Shadowgun hãng MADFINGER Games cha đẻ của tựa game Dead Trigger 2 mà mình đang giới thiệu ở trên.
    Là tựa game game băn súng kinh dị với đồ họa tuyệt vời .
    Sở hữu 1 lối chơi hấp dẫn không lẫn vào đâu được.
    Nổi bật nhất chính là yếu tố hành động rực lửa với những màn đấu súng đậm chất điện ảnh. Ở đó, bạn cần thể hiện tất cả những phẩm chất của 1 người lính thực thụ để sống sót và chiến thắng trở về.
    Nếu không, dĩ nhiên, game over là điều khó tránh khỏi.
    Tải game tại ĐÂY

4. Enemy Strike

Enemy Strike for Android là một game bắn súng vô cùng độc đáo, lấy cảm hứng từ hai tựa game arcade cổ điển là Time Crisis và Halo.
    Đây là một sản phẩm được đầu tư khá công phu và kỹ lưỡng của nhà phát hành Killer Bean Studios.
    Người ngoài hành tinh đang xâm lược Trái đất và với lực lượng quá hùng hậu của chúng, quân đội nhanh chóng thất thủ.
    Tuy nhiên không phải tất cả!
    Bạn sẽ vào vai một trong những người lính cuối cùng của mặt trận chống xâm lược và xả súng vào bất cứ kẻ thù nào đến gần!
    Chỉ cần đứng tại chỗ, xoay camera xung quanh và nhấn nút bắn!
    Gameplay của Enemy Strike for Android được chia thành 5 nhiệm vụ điển hình đó là Eliminate, Defend, Target Snipers, Survive và cuối cùng là Boss Attack.
    Enemy Strike for Android sở hữu nền tảng đồ họa đẹp, hiệu ứng hình ảnh bắn phá cháy nổ cuốn hút và hấp dẫn, kết hợp cũng chuỗi âm thanh nền đặc sắc và bổ sung phần giọng nói cho từng cảnh.
    Tải game tại
    ĐÂY

5. Critical Strike Portable

Nếu bạn là fan của các tựa game đình đám như CS, Đột kích, CF.. thì bạn không thể bỏ qua tựa game Critical Strike Portable.
    Hãy một lần nữa trải nghiệm lại CS ngay trên điện thoại Android của mình với Critical Strike Portable nhé!
    Bạn có thể chơi online hoặc chơi offline tùy chọn giữa chế độ bắn bot hoặc đấu đồng đội.
    Game có nhiều map cho bạn lựa chọn :Italy,de_dust 2…
    Ngoài ra bạn có thể tự xây dựng bản đồ riêng và tải lên hệ thống của Unity 3D.
    Tải game tại ĐÂY