Thảo luận Những game hay cho BlackBerry (BB) và hoàn toàn miễn phí

Thảo luận trong 'Blackberry' bắt đầu bởi wuzan93, 18 Tháng mười hai 2014.

1. wuzan93 Thành viên

Đây là những game hay cho chiếc điện thoại BlackBerry của bạn, hãy lựa chọn game mà mình yêu thích nào.

Những trò chơi trên điện thoại ngày càng đòi hỏi rất nhiều yếu tố. Đối với người dùng điện thoại BlackBerry cũng vậy, sau đây là những game hay cho BlackBerry(BB) bạn hãy thử sức chinh phục chúng chứ.

1. Beach Buggy Blitz là game dành cho những người ưa mạo hiểm

Khi chơi Beach Buggy Blitz bạn sẽ có nhiều điều thú vị khi sử dụng

Game này sẽ cho bạn lựa chọn cách điều khiểu mà bạn muốn, bạn có thể di chuyển trên màn hình hoặc bằng cách nghiêng màn hình điện thoại của mình. Khi chơi game này bạn có thể bị ghiền đấy nha, vì mỗi vòng chơi sẽ có độ khó khác nhau cho bạn chinh phục nó.

2. Muốn trải qua cảm giác đua thuyền thì game Riptide GP là sự lựa chọn ổn

Nơi đây sẽ có những cuộc đua hay nhất

Riptide GP và Beach Buggy Blitz cùng chung nhà sáng chế, nên bạn đã là fan của Beach Buggy Blitz thì còn ngần ngại gì mà không chơi thử game Riptide GP này. Trò chơi này cũng thuộc thể lại mạo hiểm, bạn sẽ được đua thuyền cũng những người khác với những động cơ mạnh mẽ trên chiếc phi thuyền này.

3. Bạn sẽ đóng vai làm chỉ huy mọi người khi vào game Clash Of Clans

Bạn sẽ có một vương quốc riêng cho mình

Là một game MMO theo thể loại của Supercell thuộc game chiến thuật, giúp bạn tăng khả năng nhạy bén cũng như lãnh đạo của mình. Tại kho game của BlackBerry bạn sẽ được chiêu mộ binh lính và đem quân đi chinh phạt vùng đất khác..

4. Jetpack Joyride là đã xuất hiện trên iOS và Android

Dù game có cách chơi khá dễ nhưng cũng đòi hỏi sự khéo léo của người chơi

Từng là game được ưa chuộng nhất trên iOS và Android, nay đã có mặt trên BlackBerry (BB). Bạn sẽ bị anh chàng này lôi cuốn chinh phục từng màn thử thách cho dù trong game không đòi hỏi cách chơi của bạn. Hãy cùng chinh phục anh chàng này nha.

5. N. O. V. A 3 là nơi có những màn đấu súng cho tay game cừ khôi

Những màn đấu súng cực đỉnh

Nơi đây sẽ có những màn đấu súng tuyệt nhất với hình ảnh 3D cho cảm giác thật với người chơi. Trong những game hay của BlackBerry (BB) thì đây là game được nhiều người săn lùng nhất. Nếu đã yêu thích hành động thì đây là một game lý tưởng cho điện thoại của bạn đấy..
  2. spring2015

spring2015 Thành viên

Được Like:
    0
    nhiều game hay nhỡ, nhưng mà không biết điện thoại mình có chơi được ko nữa, cái này hình như là os 10 mà chủ thớt hả?
  3. wuzan93

wuzan93 Thành viên

Được Like:
    0
    đúng rồi bn nhé
  4. banhxoai

banhxoai Thành viên

Được Like:
    35
    toàn game năng, lại lao đầu vào game