Thảo luận Những ứng dụng lì xì online Tết độc đáo nhất cho iOS

Thảo luận trong 'Games - Trò Chơi' bắt đầu bởi wakemeup89, 12 Tháng hai 2018.

1. wakemeup89 Super Moderator

Kêu gọi bạn bè, anh em cùng bang hội đang chơi game mobile và game PC mừng tuổi cho mình. Dù ở bất cứ đâu bạn cũng có thể nhận được. Rất đơn giản, hãy cùng nhau tải các ứng dụng lì xì online cực hay này ha.

Cách thức tặng lì xì online đang được nhiều người thích vì nó tiện lợi, nhanh chóng, đơn giản và đặc biệt là gửi tới anh em, bạn bè của mình những điều may mắn phát lộc phát tài trong năm mới Mậu Tuất 2018. Sau đây Game Cho IOS sẽ mách nhỏ cho em anh 1 vài app lì xì hay và thuận tiện nhé.

Ứng dụng lì xì online hay “Ví điện tử Appota”

Là một trong số ví điện tử mới nhưng lại được nhiều người đánh giá cao về tính năng của mình. Nhân dịp Tết đến xuân về, Ví điện tử Appota mang đến chức năng Lì xì Online mang đến cho người dùng thật nhiều may mắn và niềm vui.

Từ ngày 10/2/2018, anh em game thủ có thể trải nghiệm tính năng Lì xì cá nhân và Lì xì nhóm để gửi đi lời chúc cùng những số tiền may mắn đến bạn bè và người thân.

Link tải app cho iOS tại: itunes.apple.com/vn/app/v%C3%AD-appota/id1198481412?l=vi&mt=8

Tính năng Lì xì online của Ví Appota

– Bạn có thể chọn lựa số tiền lì xì lẻ đến hàng đơn vị với những ý nghĩa đặc biệt như 1.128đ – Một năm mười hai tháng tiền vào lai láng, 21.314đ – Bên nhau trọn đời, 86.868đ – Lộc suốt đời tài suốt kiếp,…

– Lì xì được chia theo nhiều chủ đề với nội dung cực chất.

– Lì xì cho nhóm bạn mà ngay đến bản thân bạn cũng không biết được mỗi người sẽ nhận được bao nhiêu.

– Bảng xếp hạng Lì xì nhóm thú vị để biết được ai là người may mắn và “số nhọ” nhất.

– Nhận quà tặng từ Ví Appota như tiền thưởng, voucher CGV, Gogi House, Highlands Coffee,… khi gửi thành công lì xì nhóm.

Các bước lì xì online:

B1: Đăng nhập ví và chọn Lì Xì
    B2: Chọn hình ảnh và câu chúc Lì xì theo từng chủ đề hoặc có thể tự upload ảnh của ban
    B3: Chọn phương thức gửi “Ngẫu nhiên” hoặc “Bằng nhau”
    B4: Chọn Người nhận hoặc nhóm Người nhận và số tiền lì xì

Lì xì qua ví điện tử Momo

Chắc bạn cũng biết về Momo rồi, đây là một vi điện tử, người dùng sẽ thêm thẻ ngân hàng (đã đăng ký internet banking) vào chiếc ví này. Bạn có thể thực hiện rất nhiều giao dịch tại đây.

Hơn nữa Momo cũng là một trong số các ứng dụng lì xì online hay, đa năng được người dùng tin tưởng sử dụng.

Hướng dẫn cách lì xì và chúc tết thông quá ứng dụng Momo

Sau khi đã tích hợp thẻ và nạp tiền vào ví Momo các bạn sẽ sử dụng được tính năng lì xì, hoặc nếu chưa tích hợp thẻ nhưng ví bạn có tiền (được người khác lì xì hay trúng thưởng, khuyến mãi…) cũng có thể lì xì cho người khác. Còn đòi lì xì thì đương nhiên là không cần tiền trong tài khoản rồi.
    Để sử dụng tính năng các bạn khởi động ứng dụng Momo lên, mục “Lì Xì 2018” nằm ngay trang chủ:

Truy cập vào đây sẽ có 3 tùy chọn gửi/đòi lì xì và hái lộc năm mới:

Khi chọn một trong hai mục lì xì hay đòi lì xì, sau khi chọn người nhận/ người đòi có thể chọn số tiền như hình dưới, kèm với đó là thiệp và lời chúc nếu muốn.

Việc thực hiện cũng rất dễ dàng, sau khi lì xì hay đòi lì xì thành công người dùng sẽ có thêm lượt hái lộc với phần quà giá trị nhất lên đến chiếc SH Mode 2018 hoặc đơn giản chỉ là một câu chúc vui vẻ ngày tết.

Ngoài Appota Ví, Momo ra thì còn có ZaloPay, MyVIB…. đều là những ứng dụng lì xì trực tuyến hay, tiện dụng để bạn mang may mắn, tài lộc đế với người thân, bạn bè, anh em trong bang hội của mình.

Nào mọi người hãy nhanh tay tặng lì xì online cho người khác và nhận lì xì online từ ai đó thôi nào
    Nguồn bài tham khảo: gamechoios.net/tet-nay-game-thu-viet-da-cai-ung-dung-li-xi-online-hay-chua