Nokia E52 -Vẻ đẹp hoàn mỹ.!?

Thảo luận trong 'SYMBIAN: ĐÁNH GIÁ SẢN PHẨM MỚI' bắt đầu bởi kuku001, 6 Tháng năm 2009.

1. SET610

SET610 Thành viên

Được Like:
    2
    Daddy xài E71, tính làm cái E72 nhưng cầm thử E71 thấy mỏi tay wa, vì quen dùng đt 1 tay rồi, nhí nha nhí nhảnh luợn thì thấy em này, mỏng, nhẹ, pin lâu, design khá khẩm, Wifi, phù hợp gần như tuyệt đối với nhu cầu & sở thích. Quất ko si nghĩ, tới giờ vẫn thích fê :004:. Khuyết điểm duy nhất là camera 3.2mpx nhưng ko có auto-focus, chụp hơi chán nhưng thôi, dòng E mà :115:. Mọi nguời lưu ý là nhìn đt trưng bày ko đẹp lắm đâu, nhưng cứ cầm thử đi, vừa vặn tay mà lại nhẹ nhàng, chưa kể mặt sau nhám nhám rất fê :048:
  2. nguyenngocgiang

nguyenngocgiang Thành viên

Được Like:
    285
    Nokia E52 nhỏ gọn, sang trọng, có điều Boy nên xài mấy em nào hầm hố, bự bự như E72, hay mấy em sharp chẳng hạn, xài mấy em nhỏ nhỏ thấy không có "uy"
  3. haocrazy

haocrazy Thành viên

Được Like:
    0
    con này phải nói là quá xấu
  4. as_wind

as_wind Thành viên

Được Like:
    1
    em này nhìn bên ngoài còn có phần đẹp hơn cả qua ảnh hjhj^^
  5. Y-DraGon

Y-DraGon Thành viên

Được Like:
    0
    em này chụp ko có chế độ macro thì phải chụp ko được nét như E71 mặc dù cùng 3.2
  6. verylove

verylove Staff Member

Được Like:
    2,944
    ko có auto focus mà chỉ có fix focus thì sao = đc :|
  7. hungnam80

hungnam80 Thành viên

Được Like:
    0
    Em dùng con này được hơn 1 năm rồi, càng ngày càng thấy mình lựa chọn đúng, rất nhiều tiện ích và pin lâu khủng khiếp
  8. verylove

verylove Staff Member

Được Like:
    2,944
    mình cũng hơn 1 năm rồi và ko nỡ đổi cái khác :D Cam mà Carl Zeiss nữa là hết xảy
  9. emotionboy

emotionboy Thành viên

Được Like:
    1
    Dùng E52 nói chung ổn mọi mặt, nhưng ghét mỗi cái là cái nắp pin mỏng quá, cầm hơi ọp ẹp, dầy được như của E71 hay E72 thì tốt quá
  10. Jindohattori

Jindohattori Thành viên

Được Like:
    0
    các bác cho em hỏi tí, em có con e52 mua cũ, mà sao loa nó rè quá, với lại góc nhìn hẹp quá, nhìn nghiêng sang phải hay trái thì còn đỡ chứ nhìn nghiêng từ trên xuống hay từ dưới lên là nó bị sai màu hết cả, chỉ cần lệch một tí là nó bị nhòe, lóa lóa rất khó chịu, bản thân dòng này nó thế hay là em mua phải máy đểu, xin các bác chỉ giáo!