Papago! Vietnam 8.2.0

Thảo luận trong 'Phần Mềm App Store' bắt đầu bởi akaoko, 8 Tháng chín 2011.

1. akaoko

akaoko Thành viên

Được Like:
    98
    Bạn vào chat yahoo đi, ở đây viết nhiều bài quá.
    Mình thấy bạn đang ofline
  2. phongluu060

phongluu060 Thành viên

Được Like:
    2
    Ban muon cai ifile thi vai cydia tren iphone cua ban vao do cai dat nhe. Online bang dt nen nt k co dau..!
  3. MaiPhung

MaiPhung Thành viên

Được Like:
    4
    Thank mình đã làm dc hết các bước, vào đến đây var/mobile/applications nhưng ... không tìm thấy /XXX-XXX/PPG!VNPRO.app/Navi ....? Help help help.
  4. dahgsm

dahgsm Thành viên

Được Like:
    12
    không có thư mục XXX-XXX đâu bạn
    cái đó chỉ để đại diện cho dãy số của thư mục chương trình Papago trong iP thôi
    để tìm thư mục đó thì bạn nên cài AppLinks từ nguồn cydia của GSM rồi chạy AppLinks trong iP, nó sẽ tạo ra những shortcut đến các thư mục phần mềm với chính tên của các phần mềm này
    cụ thể là thay vì vào "var/mobile/applications/XXX-XXX/PPG!VNPRO.app/Navi" thì bạn vào "var/mobile/AppLinks/PPG!VNPRO.app/PPG!VNPRO.app/Navi"
    hoặc mình hay dùng ifunbox để kết nối iP với PC, ifunbox các bản mới có liệt kê thư mục phần mềm trên iP được để dễ thao tác, mở ifunbox rồi vào User's Application thì lúc này tương đương với việc theo đường dẫn "var/mobile/AppLinks" trên iFile rồi (cách này không cần cài AppLinks)
    mình thường dùng 2 cách này, bạn có thể tham khảo
    MaiPhung thích bài này.
  5. se750

se750 Thành viên

Được Like:
    16
    mình dùng 3g fw 3.1.3 có dùng đc không?
  6. Snapdragon!

Snapdragon! Thành viên

Được Like:
    1
    Bản trên Apptrackr.org bị xẻ làm 3 nên ko cài đc từ Installous :(
  7. reddemons97

reddemons97 Thành viên

Được Like:
    0
    Sao khi bật lên nó mặc định trong TP HCM làm sao để khi khởi động nó nổi nơi mình ở nhỉ chủ thớt cho ý kiến nhé
  8. Mr Cún

Mr Cún Thành viên

Được Like:
    0
    Mình đã copy xong và vào mục đổi tên thành"bgtr00m.ttf"bằngg ifile nhưng nó kg cho đổi, còn cách nào kg các bác?
  9. icy888

icy888 Thành viên

Được Like:
    0
    Mấy bạn ơi cho mình hỏi với. Sao mình làm y như chỉ dẫn nhưng vẫn không thấy hiện tiếng Việt. Mình xài Iphone 4S version 5.1.1.
    Cám ơn nhiều!
  10. warchild243

warchild243 Thành viên

Được Like:
    1
    Công nhận phần mềm này dùng hay