Papago! Vietnam 8.2.0

Thảo luận trong 'Phần Mềm App Store' bắt đầu bởi akaoko, 8 Tháng chín 2011.

1. masterbest15

masterbest15 Thành viên

Được Like:
    0
  2. kenny10475

kenny10475 Thành viên

Được Like:
    1
    Chao ban Akaoko,
    Cam on ban rat nhieu da tai chuong trinh nay len. Minh da tim chuong trinh nay da lau roi nay moi thay.
    Minhh da tai duoc 3 file .ipa 001, 002,003. Tuy nhien file de noi 3 file nay thi bi loi ko tai duoc :
    http://www.mediafire.com/?acfapn8jztd9ifp
    Co le link bi hu. Vi vay phien ban giup tai lai file noi nay hoac ban co the mail dia chi cua minh :
    kenny10475[MENTION=285992]yahoo.co[/MENTION]m

Cam on ban nhieu nha.
    Kenny
    nhacsen thích bài này.
  3. thobac

thobac Thành viên

Được Like:
    0
    cho xin cái font đó đi bạn,mình làm như hướng dẫn trên iphone 4 iOS 6.1 ,mở nó ra thấy font vẫn còn lộn xộn quá
  4. thobac

thobac Thành viên

Được Like:
    0
    Đã làm được,soft rất hay
    Thanks
  5. my@P990i

my@P990i Thành viên

Được Like:
    5

Bổ sung thêm tý cho các bạn dễ hiểu:
    - Tìm được cái XXX-XXX nào là PPG thì nếu tìm bằng ifunbox, itools, ... thì dễ hơn, tìm trực tiếp bằng Ifile trên IP thì hơi khó, hên xui. Mình thì mình hú họa tìm từ cuối lên trên đến lần thứ 3 may quá trúng phóc...
    - Thứ 2: Trong .../Navi nó đã có sẵn file bgtr00m.ttf, mình ko thấy hướng dẫn chỗ này nên ko dám xóa, mà chỉ đổi tên cái file bgtr00m.ttf cũ thành tên khác (VD: bgtr00m2.ttf) rồi đổi tên "arial.ttf" thành "bgtr00m.ttf" và thoát Ifile ra vào PPG là OK ngay.

Xin hỏi các bác là xóa file bgtr00m.ttf cũ đi có bị làm sao không?....? chưa dám xóa!
    Thanks
  6. hph@

hph@ Thành viên

Được Like:
    149
    so với vietmap thì thằng nào ngon hơn vậy các bác?