Toàn Quốc Phá giá đt nhật, giá cạnh tranh nhất thị trường.

Thảo luận trong 'Điện Thoại Chung' bắt đầu bởi huong04x3c, 26 Tháng mười một 2012.

1. tht671985

tht671985 Thành viên

Được Like:
    36
    Giá hàng 2nd có rồi mà bác lại thiếu thông tin quá, bác phải bổ sung thêm là tình trạng %, màu gì, phụ kiện gồm những gì...... Mà hình như hàng 2nd của bác hơi bi ít.
  2. huong04x3c

huong04x3c Doanh Nhân

Được Like:
    130
    để mình thông báo thêm vào topic, máy cũ mà mình bán thì chỉ bán máy cũ loại A, tức là 99.9%, gần như ko trầy xước. Còn khi khách hỏi, nếu có loại cũ hơn thì sẽ báo cụ thể giá loại đó cho khách, còn trên topic thì khó lòng nói hết đc.
  3. phuchuy10

phuchuy10 Thành viên

Được Like:
    1
    lên cho bạn đắt hàng
  4. utada hikaru

utada hikaru Thành viên

Được Like:
    40
    sh01d new đang 6tr, bây h máy cũ là 6-6,5tr là sao bác, shock quá...đang tính chiến con này:((
  5. huong04x3c

huong04x3c Doanh Nhân

Được Like:
    130
    do mấy con giá mềm bán hết rồi nên còn mấy con cũ thôi, với lại đính chính với bạn là 01d mình đăng 6t hhoom trước là màu đỏ tức là máy cũ, vì ko có máy mới nên dễ nhầm lẫn bro ạ. nếu bro muốn giá mềm hơn vẫn có, nhưng có thể nó sẽ thiếu cái sạc cốc.
  6. utada hikaru

utada hikaru Thành viên

Được Like:
    40
    vậy sh01d new luôn bao nhiêu ban?
  7. frostark

frostark Thành viên

Được Like:
    7
    bác chủ cho xin thông tin về con sh01d nhé, màu máy, hình thức, phụ kiện, giá...
    và cách thanh toán lấy hàng nữa, mình ở Hà Nội
  8. konokoshino

konokoshino Thành viên

Được Like:
    36
    đã là hàng mới full box thì phụ kiện đi theo catolog .... nó gi gì thì có đó ^^
  9. huong04x3c

huong04x3c Doanh Nhân

Được Like:
    130
    ngày 1-1 sẽ về 1 con màu xanh 99%, máy chỉ có thân máy và cục sạc, không có sạc cốc. Nếu bro ở HN thì đến nhà ng nhà của mình lấy hàng rồi thanh toán trực tiếp cho người nhà của mình là OK.
  10. huong04x3c

huong04x3c Doanh Nhân

Được Like:
    130
    Chính xác là như vậy, hàng đó mình cũng ko để ý là có những gì, nhưng đảm bảo nhà sx cho cái gì là mình có cái đó.