Phần mềm thay đổi nhạc chuông ngẫu nhiên

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG MULTIMEDIA' bắt đầu bởi Hà Anh Thiện, 29 Tháng một 2009.

1. thanhtungngl

thanhtungngl Thành viên

Được Like:
    18
    cái này dùng cho ver2 thôi mà, đâu có dùng cho S60v3 được phải k?
    tamden789, andytran2009 and hai luu like this.
  2. Hà Anh Thiện

Hà Anh Thiện Ex-Mod

Được Like:
    2,868
    mình không biết có được không tại mình chưa có test trên v3, bạn test thử đi!!! tại noi thích hợp cho bắt mắt chút thôi!! Chúc bạn thành công!
    lionelmessi89 and andytran2009 like this.
  3. haluong37

haluong37 Thành viên

Được Like:
    0
    Không hiểu sao mình cài ra rồi mà nhạc chuông lại không thay đổi chỉ có nhac mặc đinh thôi (Mình đã vào profile cài nhạc rùi nha, và khôi phục cài đặt máy rồi vẫn không đc) chẳng hiểu nổi.
    Mà ko chỉ mình mình bị như vậy đâu nha, mình thấy mấy người dùng cũng nói vậy.
  4. JokerB

JokerB Thành viên

Được Like:
    980
    đúng rồi,trc đây mình đã dùng pm này và dùng rất ổn,lúc đó chưa có k3y và phải dùng demo, hết trial thì nó chỉ chạy nhạc mặc định nókìa,mình cố gắng đăng ký nhưng mặc dù báo thành công nhưng vẫn k phát nhạc mặc định (
    gaored thích bài này.
  5. jimmy88

jimmy88 Symbian Top Contributor

Được Like:
    2,618
    Mình thấy phần mềm này có vẻ ko hay lắm, bất cập ở chỗ là nó thay đổi nhạc chuông ltuc thế thì nhiều lúc ở đám đông có 1 tiếng chuông đt vang lên mình chẳng biết đt đang kêu chuông có phải của mình ko:D
  6. manhthang1

manhthang1 Thành viên

Được Like:
    73
    Chí lí,bất tiện nhât là ở chỗ chẳng may có bản nhạc nào .... mà nó kêu lên thì chít :D:D
    \m/
  7. toidalamtinanh

toidalamtinanh Thành viên

Được Like:
    26
    anh nỳ xấu tính , trong máy có nhạc xấu nên sợ .............:bz:bz
  8. hungmanh04

hungmanh04 Thành viên

Được Like:
    0
    Hay quá. Nhưng bạn ơi cho mình là có cài được trên máy Sony P910i ko vậy?**** #-o
  9. Hà Anh Thiện

Hà Anh Thiện Ex-Mod

Được Like:
    2,868
    bạn ơi! bạn test thử nhá! mình không có sài cái nên mình chưa biết nó ra sao!! Chúc bạn thành công!
    gaored thích bài này.