PYTHON 1.45 chuẩn S60v1&v2 +LIB FULL

Thảo luận trong 'ỨNG DỤNG TỔNG HỢP, ỨNG DỤNG KHÁC' bắt đầu bởi tienxiu, 18 Tháng mười 2009.

1. tienxiu Thành viên

sau một thời gian sưu tập mình đã tạo ra 1 bản pack : python 1.45 + module + scriptshell + libs chuẩn + lib ngage fix for S60v1&v2 + lib multy FIX + FIX BY ME

tổng hợp của bản lib trên các bạn có thể sử dụng 98% các phần mềm pithon hiện nay và chơi được cả các game ngage hỗ trợ trên máy của S60v1 và v2 ; riêng máy S60 v2 khi chơi game fifa 2006-2009 có thể mất tiếng hoặc bị resta sau khi thoát game thì chỉ cần cài bộ LIB trên là có thể chơi mượt mà luôn không bị mắc lỗi và bản lib này mình đã fix cho 1 số máy bị out khi chạy ứng dụng TTPOD 3.51
    bây giờ thì vô tư roài.....:">

các bạn có thể dùng unmakeSIS để giải nén rồi copy vào thẻ nhớ , nếu không các bạn copy thẳng file SIS vào thẻ rồi cài cũng được nhưng thời gian cài hơi lâu khoảng 3 phút

Mã:
     [URL="http://www.mediafire.com/?uydjgvlkw1j"]http://www.mediafire.com/?uydjgvlkw1j[/URL] 

pass : tienxiu
  2. manhtu

manhtu <font color = "Olive"><blink><b>Moderator</b></bli Staff Member

Được Like:
    2,237
    Đúng là chơi fifa trên 6631,6680,6681 mất tiếng và reset sau khi thoát ra. Bạn có thể nêu những file libs nào giúp cho fifa ko còn bị lỗi trên ko, vì mình chỉ chơi fifa ko chơi các game khác. Tks.
  3. tienxiu

tienxiu Thành viên

Được Like:
    16

mình thấy các file ảnh hưởng đến quá trình chạy của fifa là:

loaderclings.dll
    ncuibrowserngs.dll
    ncuiutil.dll
    tfcorelfilter.dll

các file này có thể gây lỗi khi chơi game và nếu để sẽ không vào được TTPOD

ECom.dll
    EComServer.exe
    Http.dll
    Httptcphnd.dll
    INetProtUtil.dll
    securesocket.dll
    SSL70.DLL
  4. manhtu

Được Like:
    2,237
    Tiếng có nhưng do ram của dòng v2 fp2 yếu nên lúc được lúc không, còn thoát ra thì vẫn bị reset.
  5. tienxiu

tienxiu Thành viên

Được Like:
    16

mình vừa thử lại mấy cái máy ở nhà vẫn OK , bạn thử format máy và thẻ thử xem , copy game vào trước rồi chép cái LIB mình post đè vào là OK (đừng xoá gì ở trong lib cả) , mình đã thử trên 6681 thấy OK lém , âm thanh thỉnh thoảng bị giật nhưng không bị reset lại , bạn cố gắng thử lại nhé
  6. manhtu

Được Like:
    2,237
    bạn nên tách riêng libs của python và game ra như vậy sẽ tiện hơn.
    để như này nhiều người không chơi game Ngage lại vẫn phải cài cả libs game vào máy
  7. hdnha_0106

hdnha_0106 Thành viên

Được Like:
    22
    mình dang dùng n72 và chưa có cài python hay j` cả, mình nghe nói ccac1 phần mềm chạy trên nền python ngày càng nhìu nhưng mà ko bít cái bản nào vì mình thấy có nhìu python wa. các bạn có thể send mình 1 bản python "ok" trên n72 dc ko? và cho mình hỏi có cần cái module + scriptshell + libs j` j` ko và cái mấy cái đó để làm j`****?xin dc hương` dẫn cụ thể !!thank
  8. haichung

haichung Top Contributor

Được Like:
    2,484
    uh! python thì bạn click vào phía dưới chữ ký của Mod manhtu là bạn tải về thôi. còn tác dụng của nó hiểu sơ là nền để chạy các ứng dụng khác trên mobile.
  9. hieuhuynh

hieuhuynh Thành viên

Được Like:
    0
    sao dowloat ve mo tren may tinh truoc dc hok dc vay may ban co j chi minh dum thanks sdt minh : 0937 430 462

Very thanks all
  10. singquakhu

singquakhu Thành viên

Được Like:
    0
    link hoạt động bình thường nhưng file bên trong die xin chủ topic hay ai có bộ python này cho em xin với#:-s sori em ko thấy pass @@. em giải nén dc oy. anh chị nào có pm captmon việt hóa cho em xin với...